Wasafirishaji Madawa ya Kulevya Watano Wanyongwa Iran

Wasafirishaji Madawa ya Kulevya Watano Wanyongwa Iran

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277
Wanaume watano waliopatikana na hatia ya kukamatwa na madawa ya kulevya nchini Iran, wameuliwa kwa kunyongwa.
Wanaume hao ambao majina yao wala nchi wanazotoka hazikutajwa, walinyongwa jana kwenye jela ya Khoramabad katika mji wa Lorestan, magharibi mwa Iran.

Kwa mujibu wa shirika la habari la Iran, Aftab, wanaume hao walikamatwa na madawa ya kulevya wakati wakijaribu kuyasafirisha na kuyasambaza madawa hayo ya kulevya.

Tangu kuanza kwa mwaka huu, ndani ya wiki mbili jumla ya watu 41 wamenyongwa nchini Iran.

Watu wanaopatikana na hatia ya makosa ya mauaji, kuzisaliti ndoa zao, ubakaji, ujambazi au kusafirisha madawa ya kulevya, huhukumiwa adhabu ya kifo.
 
sasa unataka nini? wache wauliwe hao madrug dealer kwa kuwa wao wanaua wengi.
 
Back
Top Bottom