Waraka wa Idd kwa wanaume wanaowapiga wake zao

Waraka wa Idd kwa wanaume wanaowapiga wake zao

Pole sana Wiser, Mungu amemgifafhi mahali salama na siki ys meisho tutaonana naye huko mbinguni kwa Baba.

Wanaume wengi hata humu utawasikia wakijimwambafy kuishi maisha mazuri kila pombe njema, kuhonga wanswake huku kwenye familia zao hata kilo ya nyama hakuna.
Kiukweli Mungu ni muaminifu sana. Yote tunashukuru

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Alichokua anakitafuta ndiyo amekipata...

Jamaa kama huyo hata siyo wa kumuonea huruma aachwe ateseke...



Cc: mahondaw
 
Wanaume wasio na vipato walevi hutesa Sana wanawake bila huruma na vile jamii imejijengea eti kuvumilia ndoa wengi wanakufaa siku si zao
Hii simulizi imenikumbusha mambo mengi.

Mama yangu alifariki kwa cancer ya ziwa ambayo ilipelekea cancer kusambaa mpaka kwenye ini. Niseme nini Mimi?

Baba yangu hakuwa mtu wa kujali hata kidogo, japokuwa taarifa nyingi mama alikuwa anamwambia baba, baba anamjibu jeuri na kuona ana jifanyisha kuumwa. Mama yangu aliumwa sanaa mnooo, nikiwa kidato cha nne mpaka uvumi ukatokea shuleni mama yangu amefariki.

Ila ilikuwa uongo! Niliongea na mama yangu siku mbili mbele na kujua ni mzima.

Nilivyomaliza sikufanya vzuri sana darasani kwasababu muda mwingi niliutumia kulia na kusali bila mafanikio.

Nikiwa nyumbani baada ya kumaliza form four niliona dharau na majibu ya baba wazi wazi bila chenga, mama alikuwa na miradi mingi sana ya kuingiza pesa nasema ni ya mama kwasababu baba alikuwa hafanyi kazi wakati huo na alikuwa akichukua mayai na kuuza huku hela akizinywea pombe na wanawake.

Mama alichoka sana, miradi yote ikayumba na kuisha akiwa amebakiwa na ng'ombe wa maziwa wawili tu pamoja na kazi yake akipata mshahara kiduchu kwasababu ya kuchukua mkopo wa kumalizia nyumba ambayo hakuwahi kuishi.

Niseme nini Mimi? Maisha ya mama yangu yamenifundisha mambo mengi sana mno! Yamenifundisha mengi sana! Mnooo.

Mama aliumwa sana nikiwa kidato cha tano na kabla hajafariki nilifanikiwa kumuona ,mama alikuwa amechoka sana zaidi ya kawaida.. Mama alikuwa amelala kitandani utasema hakuna mtu! Mama alikuwa anaumwa mno.

Nilirudi shule baada ya siku mbili mama yangu alifariki.

Mungu mpumzishe pema.

Ni mengi ila baba alichangia sana kwa kiasi kikubwa mpaka mama anafariki hajawahi oa ni miaka zaidi ya 13. Nalia Mimi nalia sana.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukiwa mpole na mwema na heshima kwa mke! kifupi ukimpenda sana, atakuona Mburula, jinga flani hivi shamba, lisilokuwa na mwanzo wala mwisho mpaka atakuita majina yote mabaya km mwanaume suruali, mchoyo, mbinafsi, mpenda vya watu! usiyemtakia Maendeleo, wivu! nk

Hutokea ktk ndoa changa ambapo mke bado kijana sokoni! kuolewa na yeyote! anakupressurise analala hukohuko kazini, mara utaambiwa na watu mkeo yuko Nairobi, zanzibar.nk, wanao ni wadogo hawajui!!! ke'' yakiwakuta maatizo ukubwani ndiyo km hivi!


Soko lake likishuka tu, kwenye 40+ lool! ndiyo km haya! ooh! ninamtesa! mara nina wake wengi, mara hanijali, wkt ni mshahara wa dhambi alizo mfanyia mumewe huko nyuma! mume akavumilia mpaka mkafika hapo! km alikuwa mwema lazima Mungu kwa kutumia mme atakutunza vyema. hapa ni Mungu anakulipa! siyo mume tena.

cha msingi jiandae kwa vyote, mfano kuwa mpole, kosa lake akicharuka tu wewe charuka mara kumi, msisitizie umenza wewe mimi namaliza! ili muishi au kuwa mcharuko wakati mwingine uwe unampoozea. yaani usiwe baridi wala moto! jivishe akili ya kinafiki! ili mambo yasonge hawakawii kuchakaa hao! kibao kinawageukia.
 
Wanaume wasio na vipato walevi hutesa Sana wanawake bila huruma na vile jamii imejijengea eti kuvumilia ndoa wengi wanakufaa siku si zao

Sent using Jamii Forums mobile app

Shida mnapenda sana kuonekana hamna hatia, hakuna binadam asiye na makosa na hakuna binadam alie kamilika wanawake mnapenda kutafta sana huruma za watu na kuficha makosa yenu sababu we ukikosea huwezi kumpiga mwanaume na kumkatili (iyo nakubali) ila ukikosewa na mwanaume fimbo ya mwanamke hua ni hisia anakuchapa kihisia ataanza kufanya mengi usiyoyapenda kisiri au kwa wazi pia na hata kwa shari pia anaeza kufanya ila ayo huonekana sio makosa sababu mwanaume hajapigwa wala kunyanyaswa.....

ila wa aume tunapokosewa maranyingi hasira uzipeleka kwenye unyanyasaji na wengine kipigo mfano wengi wataacha kutoa ela za matumizi nyumbani wataacha kununua zawadi za mke na watoto and etc....

Ila mi ni wahikishie wanawake hauna mwanaume baunsa mbele ya mwanamke anayempenda ni nyinyi ndo hushidwa kutumia akili pale wanaume wanapowatongoza kujua yupi anafaa kua mume na yupi hafai apo ndo mungu aliwapa mitihan ila ukishajua yupi anafaaa kua mume bas utapendwa mpaka bas kwa maana mwanamke anajihitaji kupedwa ila wanahume tunahitaj kutiiwa na kuheshimiwa full stop icho ndo chamuhim iyo mengine atayavumilia kwakua kakupenda na amekuhangaikia kukupata nawe zawad ya kumpa sio watoto ni ivo vitu viwili...
shida mnavaa vimini au kujiremba mtu akikutongoza ukakataa akatoa ela na akakuonyesha mali au akakuhaidi vitu kedekede kua mvumilie atavipata ndo unajua anakupenda itakula kwako wanaume tunakila mbinu tukitaka ilo tunda apo kati ata kulia ntalia na jina la mungu ntaapia we ukijua ndo nimekupenda ndo ivo umeisha.
 
Back
Top Bottom