Wapi zinapatikana intermediate switch?

Wapi zinapatikana intermediate switch?

lewis mtunze

Member
Joined
Aug 31, 2020
Posts
42
Reaction score
26
Wadau naulizia wapi zinapatikana intermediate switch za 2 gan, 3gang na 4gang maana naona kama ni adimu sana kupatika. wanaojua mafundi wenzangu tunaweza kushare hapa.
 
Wadau naulizia wapi zinapatikana intermediate switch za 2 gan, 3gang na 4gang maana naona kama ni adimu sana kupatika. wanaojua mafundi wenzangu tunaweza kushare hapa.
Mkuu umejaribu kwenye maduka vifaa vya umeme kweli? Sidhani kama hivi vitu vinaweza kuwa adimu tena Dar.
 
Maduka karibu yote ya Tronics zinapatikana. Mie niliweka miaka mitano iliyopita na zilikuwa zinapatikana karibu maduka yote ya umeme Kariakoo
 
intermediate 2 gang, 3 gang sijawai ona labda ya 1 gang
 
Back
Top Bottom