Wapi nitapata tovuti nyingi kwa ajili ya matangazo???


Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
Nahitaji kujua zaidi wapi nitakuta tovuti tofautitofauti za bongo ili nichague pa kuweka Tangazo langu!
 
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
0
Profee Essoree

Profee Essoree

Member
Joined Sep 14, 2011
36 0 0
google mbona zipo nyingi
nahitaji nifaham kama zitakuwa na nafasi au vp,naifaham jigambeads.com ila sijaipata vizuri,ww unaweza kunipa nyingine au unaifaham hii vizuri!
 
O

Onehour

Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
17
Likes
0
Points
0
O

Onehour

Member
Joined Sep 18, 2011
17 0 0
nasikia kuna kitu kinaitwa tanzaniakwetu, umewahi kukisikia? Km ww ni muudhuriaji mzuri wa humu ndani utakuwa umewaona jamaa wanaojiita jigambeads, mara jigambe.com au muulize M-PESA inawezekana akawa anawajua hawo watu kwa undani zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,214,129
Members 462,498
Posts 28,502,334