The Sunk Cost Fallacy
JF-Expert Member
- Dec 1, 2021
- 19,516
- 14,186
Nimemsikia Katibu Mkuu Kiongozi akisema Rais pia kateua Makatibu Wakuu lakini hadi sasa sijaona Mkeka wa hao .
Mwenye nao auweke hapa.
Mwenye nao auweke hapa.
Upo Instagram mkuuNimemsikia Katibu Mkuu Kiongozi akisema Rais pia kateua Makatibu Wakuu lakini hadi sasa sijaona Mkeka wa hao .
Mwenye nao auweke hapa.
Itakuwa vizuri sanaNatumaini na huko yule aliyekuwa akishirikiana na mjomba wake kutuibia atakuwa ametupwa nje.
Ametemwa, dahNatumaini na huko yule aliyekuwa akishirikiana na mjomba wake kutuibia atakuwa ametupwa nje.
Wamerudia UTV Azam