Wapi inauzwa tindikali?

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
wadau nsaidieni inapouzwa sina lengo la kumwagia mtu bali nataka jufanyia majaribio yangu....asanteni mm nko dar
 

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Dec 12, 2010
2,162
2,000
kiwalani karibu na kiwanda cha pepsi kwa nyuma eneo la Mtambani ambapo ipo ileeeeeeeeee ofisi ya DOWASI..........maeneo hayo utapata ile Conco.......
 

y-n

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,999
2,000
Unahitaji tindikali.!?
Umeshawahi kusoma hata chemistry kidogo?
Mix hivi vitu.
conc Sulphuric acid na...................... Utapata kitu inaitwa akwalegia.
Jaribu kunawia uso uone.
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Kuna duka moja Kariakoo liko mkabala na nyumba za polisi. Uliza afande Mwita utaoneshwa ofic yake.
 

bategereza

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
3,322
0
Kova alikua na stock kkidogo tulipofanya stock taking mwaka jana. Unahitaji kiasi gani ? bei si unaijua ?
 

Mparee2

JF-Expert Member
Sep 2, 2012
960
1,000
Bwana Mbuzi,
nakushauri ubadili mawazo kwani huko unakoelekea...utaishia pabaya.
kuna mambo mengi sana ya kufanya hata kama bado upo mtaani...hapahapa jamii forum unaweza kuomba ushauri..ila huo unaoutaka nakushauri uache!

kwa picha ya haraka tu, inaonekana hujui tindikali kwani zipo nyingi kwa kazi tofauti tofauti.
kumbuka majaribio yanayotumia tindikali hufanyika kwenye chumba maalum (maabara) chenye vifaa maalum kwa ajili hiyo na hayafanywi kwa mzaha kwani unaweza kutengeneza sumu au kitu chenye madhara makubwa kwako au kwa mazingira bila kujua. ila kama unapenda sana majaribio ya ki kemia...jiandikishe kozi za namna hiyo kama una vigezo..

mwisho,
TINDIKALI HAIUZWI KWA MTU AMBAYE HANA KIBALI/KIELELEZO CHA KUONESHA ANAKOIPELEKA
 

Mjomba Mkude

JF-Expert Member
Nov 21, 2013
287
195
Hivi tofauti ya Tindikali na haya Maji ya beteri tunayoweka kwenye mabeteri ya magari ni nini.?
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Unahitaji tindikali.!?
Umeshawahi kusoma hata chemistry kidogo?
Mix hivi vitu.
conc Sulphuric acid na...................... Utapata kitu inaitwa akwalegia.
Jaribu kunawia uso uone.

mimi nataka iliyotengenezwa tayari kama ambazo wanamwagiwaga watu usoni
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Bwana Mbuzi,
nakushauri ubadili mawazo kwani huko unakoelekea...utaishia pabaya.
kuna mambo mengi sana ya kufanya hata kama bado upo mtaani...hapahapa jamii forum unaweza kuomba ushauri..ila huo unaoutaka nakushauri uache!

kwa picha ya haraka tu, inaonekana hujui tindikali kwani zipo nyingi kwa kazi tofauti tofauti.
kumbuka majaribio yanayotumia tindikali hufanyika kwenye chumba maalum (maabara) chenye vifaa maalum kwa ajili hiyo na hayafanywi kwa mzaha kwani unaweza kutengeneza sumu au kitu chenye madhara makubwa kwako au kwa mazingira bila kujua. ila kama unapenda sana majaribio ya ki kemia...jiandikishe kozi za namna hiyo kama una vigezo..

mwisho,
TINDIKALI HAIUZWI KWA MTU AMBAYE HANA KIBALI/KIELELEZO CHA KUONESHA ANAKOIPELEKA

kuonesha anapoipeleka? Kwa hyo kumbe wanaomwagia watu usoni wakinunua wanasema kabisa kua wanaenda kufanya hvyo na wanapewa basi na mm ntasema kuna kazi maalumu naenda kufanyia
 

Mystery

JF-Expert Member
Mar 8, 2012
14,086
2,000
wadau nsaidieni inapouzwa sina lengo la kumwagia mtu bali nataka jufanyia majaribio yangu....asanteni mm nko dar
Mmh... ngoja hii post aione Afande Kova, ili awatume vijana wake waje wakudake hapo ulipojificha ili ukaswekwe ndani ili uisaidie polisi kwa kueleza kama unaitaka hiyo tindikali kwa madhumuni gani!
 

fiter

JF-Expert Member
Dec 3, 2013
1,148
0
Mmh... ngoja hii post aione Afande Kova, ili awatume vijana wake waje wakudake hapo ulipojificha ili ukaswekwe ndani ili uisaidie polisi kwa kueleza kama unaitaka hiyo tindikali kwa madhumuni gani!

kwani wewe unaogopa polisi?....ukitaka ufankiwe kwenye maisha usiishi kwa kumwogopa mtu ndio MAANA MAJAMBAZI WANAPIGA SANA KAZI
 

y-n

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
1,999
2,000
mimi nataka iliyotengenezwa tayari kama ambazo wanamwagiwaga watu usoni

iliyotengenezwa tayari....!
Fanya hivi...
Mwambie njemba moja ukupumilie kisogoni,chukua lile bao alilokuachia...!
Liweke juani dakika tano.
Tayari ni mtindi-mkali huo.
 

HHHK

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
797
500
Nenda karioko mtaa wa gerezani utapa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom