Wapi father X-Mas na zawadi za x-mas!!


M

Makunga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
774
Points
1,000
Age
31
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
774 1,000
hi jf members!

heading hapo juu inajieleza, nakumbuka mwaka jana father x-mas kipindi kama hiki alikuwa anagawa sana zawadi za x- mas.......kwa mliopokea nadhan mnakumbuka!!!

Nashangaa sasa hv yupo kimya tu, father x-mas tafadhali jitokeze watu tupo twasubiri hizo zawadi zako.....au umefulia father, basi toa hata taarifa ili tujue!!!

 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 0
Makunga asante kwa kuniulizia baba noel wenu.....muda si mrefu nitawagawia mizawadi hadi wenyewe mchanganyikiwe...halafu wewe ni he au she........nauliza ili nijue zawadi itakayokufaa...........

Kuhusu father-xmas kufulia hiyo haiwezekani....................
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,557
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,557 2,000
Thanta klauthi wetu ni Boflo, watu8 na Mbuzi Mzee
 
Last edited by a moderator:
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
774
Points
1,000
Age
31
M

Makunga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2011
774 1,000
Makunga asante kwa kuniulizia baba noel wenu.....muda si mrefu nitawagawia mizawadi hadi wenyewe mchanganyikiwe...halafu wewe ni he au she........nauliza ili nijue zawadi itakayokufaa........... Kuhusu father-xmas kufulia hiyo haiwezekani....................
Dah! bora umejitokeza father......mimi ni she nakumbuka na mwaka jana nilipata zawadi ya heleni..............karibu sana na mizawadi yako,tupo twaisubiri maana sikukuu ndo hiyoooo inapiga hodi!!!!!!!!!!!!!!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,286,235
Members 494,902
Posts 30,887,931
Top