Hii ni siri ya "Taifa." But the date has only 10% contribution to my liking of the song, but it's true that date was great to me. Still that song has been very nicely composed. Just imagine, Celine Dion's My heart will go on replaced it from Number one but the song regained it's position. In February this year it has had some reappearances on certain charts. Truly Madly Deeply - Wikipedia, the free encyclopedia. This song was extremely popular that it had a record of staying on charts for 123 weeks just to be surpassed by Savage Garden's I knew I loved you before I met you. Darren Hayes has such a nice voice. These "Tough Guys" will support me
happy happy tears.... those guys kweli wamenifurahisha .... mno,
alafu kwenye screean wanasema their are two ladies uwa spot, i hav
tried but hola! lol.. kweli huo wimbo wa Taifa!!!
Weeks more than a hundred in a row sio mchezo... Yes the Music is
truly beautiful... imagine hawa guys wameimba crudely but still sounds good...
aaaisee kweli you love it... were did you get these guys from or should i say how??
Since I liked the song, I had to google around and see what the world had to say of it and the performers. Darren Hayes is married to another man.
Dah! hio issuee hua inaniuma mno... That beautiful song for a fellow man!!!
He was initially married to a woman. But throughout his boyhood he had feelings for other boys. He was even counseled. He was thereafter divorced. His mother and sister attended his new weddind ceremony. Darren is a good person, I don't know what went wrong.
Nimekumbuka mafunzo ya jandoni wallah...... achia tartiiiiibu....Pole babu... vuta pumzi kwa nguvu... achia taraaatiiibuu....
haya basi pokea haya maji yametiwa limao husaidia saana
kwa mtu ambae heart beats haziko normal hasa baada
ya mshtuko au kukasirishwa....lol
Nimekumbuka mafunzo ya jandoni wallah...... achia tartiiiiibu....
Hasira zote zimeisha wallah........... Kuna watu wanajua kumpatia babu, nyie acheni tu LOL
Uzuri na bahati yangu ni kuwa we si mtoto wa sasa. Si ndio?Naona Babu ushaona hasara ya watoto wa sasa bila hayo mafunzo...lol
Uzuri na bahati yangu ni kuwa we si mtoto wa sasa. Si ndio?
Ngoja nipige rivasi...... nikianguka uje kuniinua.ha ha ha babu sasa hayo hayahusu kwako.... yanakusu zaidi mjukuu wako
hebu neenda nyuma ya huu uzi angalia page # 7 post # 139..lol
Ngoja nipige rivasi...... nikianguka uje kuniinua.
ha ha ha babu sasa hayo hayahusu kwako.... yanakusu zaidi mjukuu wako
hebu neenda nyuma ya huu uzi angalia page # 7 post # 139..lol
Ooh so nice to have you back AshaDii,
U can see, for yourself that apart from the love from me and maself and I, there is a 'plethora' of good samaritans here, with all good will and best wishes for you
"Oooh Rabbi, sinipe mapenzi" (Gaijin hebu do ze nidiful)
I am short of words hapa wajameni.
FF, vipi umemtayarishia nini mdogo wako leo (Vyangu ni vya chumbani zaidi)
Khaaaaaaaaa!........................... Najuuuuuuuuuuuuta kupiga rivasi.
KUMBE KWELI KIKULACHO KI NGUONI MWAKO. lol
Ushasahau babuyo nna wivu wa kuzaliwa? sasa huyu homuboi wangu hayo mashairi, utatoka salama kweli?ha ha ha....... babu.... AshaDiii lolest.... mbavu hamna...
sasa hapo umeliwa nini?? lol
Ushasahau babuyo nna wivu wa kuzaliwa? sasa huyu homuboi wangu hayo mashairi, utatoka salama kweli?
Haya na huyu FF ni shogako au? Manake kila mtu akuzungumzia juu yake.... Mi hapendi ujue.
Aiseee!........Huyu MTM sijui ataoza kwa wangapi. ngoja nimtwangie.....Huyo homuboi kila siku anakwambia hali halisi basi tu unaziba masikio...
Babu tulisha kufa siku nyiiiingi, hivi tunatafuta jinsi ya kupeana nafasi
ili walau tu concetrate kidogo na wanandoa wetu (ila kazi ipo...lol)
Huyoo FF ni twin wa hiari... itabidi umzoee, hasa ukizingatia
homuboi wako MTM kafa kaoza...lol...
Aiseee!........Huyu MTM sijui ataoza kwa wangapi. ngoja nimtwangie.....
Hii ni breaking Newz aisee.
Inauma sana lakini aisee.
Sredi zenu hazina mashiko sijui zinasaidia nini kuutokomeza umaskini.Yaani leo hii mnajaza pages na pages kuongea utumbo kama huu? fikirisheni bongo zenu la sivyo.Kuna watu wakati mnaangalia ze comedy mnafurahi wenyewe wanawaangalia nyie kama comedy maisha ya watz ni comedy as hell
Yes, you are right.........ngoja nami nitafute wa kumdondokea...... waweza toa msaada? LOLpole saaana babuu... it happens you don't choose who to fall for...
hata hivyo FF is a great woman once you get to know her...
Na unapata wapi muda wa kubishana na hawa?What do you expect hali forum inaitwa Chit Chat???