Wapenzi wa Zilipendwa huu wibo unaitwaje

Wapenzi wa Zilipendwa huu wibo unaitwaje

Kibukila

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Posts
925
Reaction score
371
Kuna wimbo wa zilipendwa unamaneno yafuatayo;Aibu imenipata,Najiuliza kila mara nikiwaza moyoni ni penzi gani analokupa huyo, ni dawa gani aliyokunywesha,ukachanganyikiwa na kuisahau sura yangu siku ya harusi.

Kama unao naomba unitumie kwa email jkibukila@gmail.com
 
Kwa nn hutaki ujibiwe hapa ili wengine tufaiduke. Mm sikumbuki jina but naelewa ni bendi ya Vijana Jazzy
 
Mimi naweza kuuimba wote, lkn sikumbuki band
 
Kuna wimbo wa zilipendwa unamaneno yafuatayo;Aibu imenipata,Najiuliza kila mara nikiwaza moyoni ni penzi gani analokupa huyo, ni dawa gani aliyokunywesha,ukachanganyikiwa na kuisahau sura yangu siku ya harusi.

Kama unao naomba unitumie kwa email jkibukila@gmail.com

Mkuu umetendwa nn??
 
uliimbwa na vijana orchestra
 
Kwa nn hutaki ujibiwe hapa ili wengine tufaiduke. Mm sikumbuki jina but naelewa ni bendi ya Vijana Jazzy

Naweza kujibiwa hata hapa ila kwa wale watakaoshindwa kuupload huo wimbo wanitumie kwenye email yangu.
 
Zamani walimba na kufundisha.siku hizi mziki na bangi hovyooo
 
Huo wimbo unaitwa Theresa ni utunzi wake Jerry Nashon"dudumizi"akiimba yeye na Suleiman Mbwembe.bendi ni Vijana Jazz Orchestra
 
Asante sana nimeupata huo wimbo nimefurahi sana.
 
MANENO jerry nashoni dudumizi dah enzi hizo nipo bush sana sagarhumba vijana jazz
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom