Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa perfume tukutane hapa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by oriflametz, Jul 31, 2016.

  1. o

    oriflametz Member

    #1
    Jul 31, 2016
    Joined: May 31, 2016
    Messages: 13
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    Perfumes nzuri za kike na kiume ambazo zimewekwa kwenye seti maalum yenye kila kitu yaani sabuni, lotion, poda, aftershave balm kwa wanaume, perfume na spray. Ni nzuri kwani zinakupa harufu moja mwili mzima, sabuni yenye harufu sawa na lotion sawa na perfume yake. Ni nzuri kwa matumizi binafsi au kwa zawadi. Zinapatkana jumla 25000 kuanzia piece 10 na rejareja 28000.

    Contact 0652140160,
    Mikoani tunatuma.
    1469945182199.jpg 1469945190823.jpg 1469945201969.jpg 1469945211449.jpg 1469945220671.jpg 1469945230570.jpg 1469945238831.jpg
     
  2. MUTTAZ

    MUTTAZ JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2016
    Joined: Feb 27, 2016
    Messages: 200
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Hiyo bei niya Mkebe mzima au item moja moja?
     
  3. w

    wa stendi JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2016
    Joined: Jul 7, 2016
    Messages: 2,249
    Likes Received: 1,279
    Trophy Points: 280
    Mkuu naomba kujua bei ya emotion perfum huku kitaani nimeitafuta balaa hazipo!!
     
  4. Frank Wanjiru

    Frank Wanjiru JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2016
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 3,349
    Likes Received: 1,808
    Trophy Points: 280
    Ni mkebe mzima,soma maelezo ya jamaa vizuri.
     
  5. collycool

    collycool Senior Member

    #5
    Sep 18, 2016
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Unqpatikana wapi mkuu, nipo Dar nahitaji kuja kununua
     
  6. a

    akilinjema Senior Member

    #6
    Sep 18, 2016
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 144
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nataka Rajoe original nitapata wapi Kwa Dar jamani, naomba kuelekezwa
     
  7. arushamuuguz

    arushamuuguz Member

    #7
    Sep 18, 2016
    Joined: Aug 27, 2016
    Messages: 9
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    ameweka namba za simu tayar
     
  8. Valentina

    Valentina JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2016
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 16,051
    Likes Received: 8,394
    Trophy Points: 280
    Gharama za kutuma kwa mikoani ni zangu au zako mkuu?
     
  9. SHIMBA YA BUYENZE

    SHIMBA YA BUYENZE JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2016
    Joined: Dec 22, 2014
    Messages: 4,078
    Likes Received: 4,130
    Trophy Points: 280
    Naomba nisieleweke vibaya lakini napenda kujua kama hizo perfume ni original au ni copycats? Set nzima kwa 25,000 Tsh? Mbona rahisi sana? Zimetengenezwa wapi? I am just curious...
     
  10. Alure

    Alure JF-Expert Member

    #10
    Sep 19, 2016
    Joined: Dec 27, 2014
    Messages: 716
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 80
    By experience nilishawahi kununua perfume za namna hii, kiukweli simshauri mtu bt you can try and experience on ur own ....
     
  11. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2016
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,409
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    Kwani watu wa mikoani na nyie mnapaka parfume!?
     
  12. Valentina

    Valentina JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2016
    Joined: Oct 12, 2013
    Messages: 16,051
    Likes Received: 8,394
    Trophy Points: 280
    Sana tu
     
  13. Omar Lugendo

    Omar Lugendo JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2016
    Joined: Jun 19, 2016
    Messages: 300
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
  14. Omar Lugendo

    Omar Lugendo JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2016
    Joined: Jun 19, 2016
    Messages: 300
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
  15. Omar Lugendo

    Omar Lugendo JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2016
    Joined: Jun 19, 2016
    Messages: 300
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 60
    [​IMG]
     
  16. Troll JF

    Troll JF JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2016
    Joined: Feb 6, 2015
    Messages: 3,114
    Likes Received: 2,141
    Trophy Points: 280
    Mwishoni malizia na neno Risk
     
  17. shansarie

    shansarie JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2016
    Joined: May 25, 2013
    Messages: 5,675
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nina moja inaitwa Pink suger yaani sijutii hata kidogo maana nikipaka hiyo kila nipitapo ""you smell so good" imekua kama wimbo wa taifa
     
  18. y

    youngentrepreneur Member

    #18
    Sep 24, 2016
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 38
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Sorry kwa kuchelewa kujibu.. Kuanzia piece 40 ndyo natuma bure.. Chini ya hapo tunashare gharama
     
  19. y

    youngentrepreneur Member

    #19
    Sep 24, 2016
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 38
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hizi sio original ni eau de toilette, unaweza sema ni copy sababu wanatengeneza kwa kua inspired na ile original.. Harufu yake inakaa mda sio kama spray au colognes.. zimetengenezwa china.....
     
  20. y

    youngentrepreneur Member

    #20
    Sep 24, 2016
    Joined: Aug 9, 2016
    Messages: 38
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Hyo sina kwa sasa mpendwa
     
Loading...