Wapenzi wa Candy Crush Saga tukutane hapa

Zeroiez

Senior Member
May 2, 2013
170
250
Ni level gani ilikutesa mpaka ukafikia hatua ya kutaka kuifuta hii game?
 

krava

JF-Expert Member
Nov 17, 2016
225
250
Kwanza hii gemu wakati ndio inaanza sikuielewa coz nilikuwa natumiwa sana fesbuku ila ilikuwa kama kirusi ilinipa shida sana mpk Leo naichukia
 

Zeroiez

Senior Member
May 2, 2013
170
250
Kwanza hii gemu wakati ndio inaanza sikuielewa coz nilikuwa natumiwa sana fesbuku ila ilikuwa kama kirusi ilinipa shida sana mpk Leo naichukia
Pole sana mkuu... Ina utamu wake tena sana hasa ukiilewa
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,180
2,000
Uwiiiiiiiii mimi hata level 100 sikufika na nikaifuta.
Siku hizi hata muda wa kucheza game sina
Ukii download upya utaendelea palepale ulipoishia mwanzo kama ulikua ukicheza "online"
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom