Wapendwa wana jf. Natafuta marafiki wa kike. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa wana jf. Natafuta marafiki wa kike.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DCASHDOLLAR, Apr 10, 2011.

  1. D

    DCASHDOLLAR Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kupitia kona hii natafuta marafiki wa kike popote pale. bila kujali umri.
    join to me as soon as posible.
    THANKS
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Daahhh ok
    bonyeza jina langu afrodenzi
    mstari wa tatu chini upande wa kushoto
    utaona add friend. Bonyeza hapo halafu
    Subiri niku accept..

    kama ni marafi tu
    fanya hivyo maana
    nimeolewa nanina watoto sita na nusu..
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Charity begins at home, kama umeshindwa kupata marafiki mtaani kwenu na kazini basi huenda na hapa ukawakosa.
     
  4. LD

    LD JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kila la heri, Una pesa lakini?
    Money talks babu eeh.......

    AD hapo juuuuuuuu, huyo mtoto nusu, nikuletee Ukwajuuuuuuuuuuuu!!!!!!!
     
  5. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Umejuaje kama hana marafiki Mtaani na kazini?
    Afu hakuna limitation No. of friends!
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Hahahahahahaha lol
    LD wewe mmhhh
    usisahau ba sukari mwaya
    Naogopa ulimi kuungua mapama hahaha lol
     
  7. Mhache

    Mhache JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2011
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 346
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumbuka huduma ya kuzimikia/kudondokea kinadada humu JF imesitishwa kwa muda hii ni kutokana na wengi wetu kutokuwa na uhakika wa jinsia ya mtu. Kwani inawezeka mwanaJF akaweka picha tofauti na jinsia yake au kutumia jina tofauti na jinsia yake. Uwe makini katika kutafuta marafiki wa kike hapa JF.
     
  8. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Did you find this post helpful? [​IMG] | [​IMG]
    [​IMG] Re: Wapendwa wana jf. Natafuta marafiki wa kike.

    Kumbuka huduma ya kuzimikia/kudondokea kinadada humu JF imesitishwa kwa muda hii ni kutokana na wengi wetu kutokuwa na uhakika wa jinsia ya mtu. Kwani inawezeka mwanaJF akaweka picha tofauti na jinsia yake au kutumia jina tofauti na jinsia yake. Uwe makini katika kutafuta marafiki wa kike hapa JF.



    jinsia nadhani cku hizi haimati, c unajua tena akina elton john wapo wengi, pia yawezekana wanaoficha ukweli wa jinsia zao wameishi mombasa.cdhani mwanaume timamu ugereshe jinsia
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Mimi hapa.
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,760
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145

    Hahha watoto sita na nusu hhahha bado anatambaa nini
     
  11. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 1,603
    Trophy Points: 280
    mm ningefurahi girls nao wajitokeze co boys pekee, au boys tuna true lu than geloz
     
  12. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,278
    Likes Received: 907
    Trophy Points: 280
    Haya marafik ndo sisi
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    tujitokeze mara ngapi!
     
  14. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,292
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    yupo tumboni...
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    Wote watatu wanatambaa my dear
    jumla ninao tisa..hahahahahahahah lol
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,089
    Likes Received: 2,315
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    tumboni tena
    mie staki wa kumi...
    Mmmmhhhh.
     
  17. N

    Ndito Member

    #17
    Apr 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi natafuta rafiki wa ukweli wa kiume akinifaa inakua real relationship..ambaye hataniumiza moyo wangu akaacha makovu maana nina majeraha tayari..
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Afro nimecheka mpaka basi lol! watoto sita na nusu?
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Pole mpenzi ni hali ya kawaida katika maisha kuwa na majeraha ya kimapenzi, tena ukimwambia mtu nilishaumizwa ndio atakuumiza zaidi cha msingi ukiwa na uhusiano tena jaribu kupenda kimachalemachale, ukiona ana dalili ndizo sizo unaachana nae mapema unaendelea na maisha. Mimi huwa nashangaa mtu anaposema nimeumizwa mara nyingi sana, sielewagi kabisa
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    songs of Lawino!!!
     
Loading...