Wapendwa Wana Chadema Tubadilike


MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,146
Likes
430
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,146 430 180
Imekuwa ni kawaida kwa chama husika harakati za kisiasa kuelekeza kanda moja. Hii hali inakera sana, kila siku mikutano ya CDM ni AR town, au Moshi tu kwa nini? Nyie wanachama na wafuasi mtokao nje ya AR na Moshi kwa nini mnamuogopa mwenyekiti, mpeni ukweli kuwa UKANDA haufai.
Takwimu zililopo ni kuwa tangia Uchaguzi Mkuu 2010, kanda ya kaskani imefanywa mikutano 30, kusini 1, kusini nyanda za juu 2, magharibi 1, ziwa 4, mashariki 3, kati 2.
Waulizeni viongozi wenu kwa nini hawataki kuimarisha chama nje ya kaskazini AMA TUAMINI MANENO YA NASARI KUWA CHAMA CHA KIKANDA??
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,498
Likes
2,646
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,498 2,646 280
Huna cha kupost wewe hii thread yako haina mshiko ndio tatizo la kulala na beki tatu hili. wewe ni gamba badilika na hayo masaburi yako
 
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
402
Likes
146
Points
60
KANYIMBI

KANYIMBI

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
402 146 60
kamuulize kwanza mwenyekiti wako JK, amefanya mikutano mingapi kusini?
 
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,146
Likes
430
Points
180
MAFILILI

MAFILILI

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,146 430 180
Huna cha kupost wewe hii thread yako haina mshiko ndio tatizo la kulala na beki tatu hili. wewe ni gamba badilika na hayo masaburi yako
Igeni CCM imeenea bara na pwani, kaskazini na kusini,mashariki hadi magharibi. Kama wataka kuchukua uongozi ni sharti upate kura TZ yote
 
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,438
Likes
25
Points
135
Manyanza

Manyanza

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,438 25 135
MAFILILI meongeza Post zako, wahi Lumumba kwa Nape ukachukue chako jioni hii
 
Last edited by a moderator:
K

kastarehe

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
231
Likes
1
Points
0
Age
54
K

kastarehe

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
231 1 0
Imekuwa ni kawaida kwa chama husika harakati za kisiasa kuelekeza kanda moja. Hii hali inakera sana, kila siku mikutano ya CDM ni AR town, au Moshi tu kwa nini? Nyie wanachama na wafuasi mtokao nje ya AR na Moshi kwa nini mnamuogopa mwenyekiti, mpeni ukweli kuwa UKANDA haufai.
Takwimu zililopo ni kuwa tangia Uchaguzi Mkuu 2010, kanda ya kaskani imefanywa mikutano 30, kusini 1, kusini nyanda za juu 2, magharibi 1, ziwa 4, mashariki 3, kati 2.
Waulizeni viongozi wenu kwa nini hawataki kuimarisha chama nje ya kaskazini AMA TUAMINI MANENO YA NASARI KUWA CHAMA CHA KIKANDA??
Kwa nini unakuwa mwongo?
Mtu mzima hooovyoooo! Je Mwanza hakuna mkutano!!
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,874
Likes
159
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,874 159 160
ungesema wapendwa wanacadema mbadilike!
tunakujua wewe ni gamba damu bwana!
unajifanya your among of us!
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
6,791
Likes
1,039
Points
280
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
6,791 1,039 280
iga ufe; kuwa mbunifu udumu. waulize CUF watakwambia kwa upana na urefu.
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,892
Likes
40
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,892 40 0
hata bacelona wanajiamini zaidi wakiwa nou camp.
hoja yako ni muflis kwa sababu hata tanu kuna mahali ilikubalika zaidi wakati inaanza.
 
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2012
Messages
4,260
Likes
53
Points
145
Asnam

Asnam

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2012
4,260 53 145
Hivi hukupewa ukuu wa wilaya eeh nimejua ndo maana hasira zako unahamishia humu umewasemea sana utapata ukada wa magamba.no dought
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,821
Likes
766
Points
280
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,821 766 280
Naomba hata kama ni gamba mlieleweshe ili likaelemishe na wengine,kwa nijuavyo mimi mikoa ya mbeya,iringa,moshi ,arusha na hiyo manyara yote ,kanda ya ziwa ndiko kuna idadi kubwa ya wapiga kura na huko kote m4c imeshafagia ,waliobaki wajiulize wanangoja nini huko utumwani?mkoloni mweusi na aondoke!
 

Forum statistics

Threads 1,274,531
Members 490,721
Posts 30,515,452