Wapendwa maombeni ushauri wenu

Wapendwa maombeni ushauri wenu

vnn

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2015
Posts
3,030
Reaction score
7,499
Poleni ma majukum

Siku za hivi karibuni yapata miezi mitatu hivi nyuma nimekua sina ashki na tendo la ndoa yani sisikii raha yoyote pale ninapofanya tendo la ndoa
Kabla ya kufanya tendo ninakua nina hamu kabisa ya kufanya lakini wakati wa tendo lenyewe sisikii raha yoyoye ile,

Nipeni ujuzi wenu nitumie vyakula gani hasa au nifanyeje ili kupata raha ya tendo la ndoa?

Je, hili poa laweza kuwa tatizo kubwa?

Jinsia yangu ni ME
 
Una pesa?? Kama huna yawezekana ndio sababu..!
 
Ndo iko ivo acha kutafuta ujinga.

Ndo iko ivo kwa wote, ukifanya mala kwa mala siku za mbele utamu unapungua...
 
Ndo iko iyo acha kutafuta ujinga.

Ndo iko ivo kwa wote, ukifanya mala kwa mala siku za mbele utamu unapungua...
Uninga tena?

Unanijua mimi ni nani?
 
Kapime tezi dume, ingawa kila mwanaume anayo kapime ili ujue tatizo maana ndy dalili zake
 
Poleni ma majukum

Siku za hivi karibuni yapata miezi mitatu hivi nyuma nimekua sina ashki na tendo la ndoa yani sisikii raha yoyote pale ninapofanya tendo la ndoa
Kabla ya kufanya tendo ninakua nina hamu kabisa ya kufanya lakini wakati wa tendo lenyewe sisikii raha yoyoye ile,

Nipeni ujuzi wenu nitumie vyakula gani hasa au nifanyeje ili kupata raha ya tendo la ndoa?

Je, hili poa laweza kuwa tatizo kubwa?

Jinsia yangu ni ME
Ukiona hivyo unakaribia kuwa ***** wanaume tunat*mba Kila cku na hatuchoki acha unusu ushoga.
 
Poleni ma majukum

Siku za hivi karibuni yapata miezi mitatu hivi nyuma nimekua sina ashki na tendo la ndoa yani sisikii raha yoyote pale ninapofanya tendo la ndoa
Kabla ya kufanya tendo ninakua nina hamu kabisa ya kufanya lakini wakati wa tendo lenyewe sisikii raha yoyoye ile,

Nipeni ujuzi wenu nitumie vyakula gani hasa au nifanyeje ili kupata raha ya tendo la ndoa?

Je, hili poa laweza kuwa tatizo kubwa?

Jinsia yangu ni ME
Utakuwa unanyemelewa na mabadiliko ya kuwa ke
 
Back
Top Bottom