Chiblak JF-Expert Member Joined Jul 3, 2014 Posts 728 Reaction score 992 Aug 19, 2026 #41 Sema wapare bahili mkinga arudi kidato... Jamaa tulisoma nao wanapewa pocket money lakn mahtaj yote wanagongea kwako blue band, sabuni, sukari n.k mpaka term inaisha na unawaazima simu kwako kuomba pocket money home zinatumwa lakn hutokaa uone mia yake ikifanya jambo, na hapo unakuta bweni unaishi nao wawili watatu.. nlihama bweni kilazima aisee... IFUNDA TECH MKWAWA C3
Sema wapare bahili mkinga arudi kidato... Jamaa tulisoma nao wanapewa pocket money lakn mahtaj yote wanagongea kwako blue band, sabuni, sukari n.k mpaka term inaisha na unawaazima simu kwako kuomba pocket money home zinatumwa lakn hutokaa uone mia yake ikifanya jambo, na hapo unakuta bweni unaishi nao wawili watatu.. nlihama bweni kilazima aisee... IFUNDA TECH MKWAWA C3
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,950 Reaction score 183,534 Aug 19, 2026 #42 Shindii huu ni uongoooo🤣🤣🤣
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,950 Reaction score 183,534 Aug 19, 2026 #43 min -me said: Sidhani, nakumbuka nimtomba demu moja mweusi pale masandale primary anaitwa hadija na shungi lake, Pale kichakani shule ya msingi nilienda kusoma huko , tako lake likajaa mchanga ila mtoto maini kinouma🤣🤣🤣 Click to expand... Aloooooh!
min -me said: Sidhani, nakumbuka nimtomba demu moja mweusi pale masandale primary anaitwa hadija na shungi lake, Pale kichakani shule ya msingi nilienda kusoma huko , tako lake likajaa mchanga ila mtoto maini kinouma🤣🤣🤣 Click to expand... Aloooooh!
min -me JF-Expert Member Joined Jul 20, 2022 Posts 60,250 Reaction score 174,291 Aug 19, 2026 Thread starter #44 Espy_ said: Aloooooh! Click to expand... Wewe😅
Espy_ JF-Expert Member Joined Jul 19, 2013 Posts 91,950 Reaction score 183,534 Aug 19, 2026 #45 min -me said: Wewe😅 Click to expand... Aibu nimeona mimi shindii.