WAPAKA RANGI miguuni NAO MTEGONI:wadada wanafurahia HUDUMA.

WAPAKA RANGI miguuni NAO MTEGONI:wadada wanafurahia HUDUMA.

Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Posts
3,532
Reaction score
1,130
katika nyanja ya urembo wa mwanamke leo huwezi kuzungumzia hili bila kuwahusisha WAPAKA RANGI MIGUUNI.
hii huduma kwa sasa imeshamili mijini hasa DAR ES SALAAM na imeajili wengi.

BACK TO TOPIC.
wapaka rangi wanaingia mtegoni na majaribu makubwa ya kimapenzi kutokana na nguo fupi za WADADA zinazoacha wazi mapaja yao HAPO YATAKA MOYO kufanya kazi huku ukiangalia paja zuri la demu bila stimu kukupanda UKIZINGATIA UREMBO WAO.

UPANDE MWINGINE wadada nao wanavuta hisia kali na stimu kuwapanda wawapo kwa huduma hii,ukizingatia miguuni kunakooshwa na kusuguliwasuguliwa(KWENYE UNYAYO) ni sehemu inayoweza kupandisha nyege za mwanamke kirahisi.(hapa nisiwe shahidi sana wadada tiririkeni).
Jamani hii dunia,yangu macho.
 
Kumbe wadada samahani ngoja tusubili watiririshe utamu hapa.

Sema waoga kuweka mambo hadharani,vitu vingi kama vinawagusa kwenye maeneo nyeti huwa hawachangii,wanaishia kusoma tu.
 
Mimi nilijaribu mara 2 tuu na ndio ikawa mwanzo na mwisho,baaka ya baba watoto alivyoona vile yule jamaa anavyo sugua miguu na mara kashika kidole gumba anakifanyia massage basi hakumaliza hata mguu kamili,kazi iliishia hapo na mpaka leo
hataki kusikia eti ananifanyia hiyo kazi mwanamme,ya afanye mwanamke au yeye mwenyewe hajali kunifanyia nyumbani..
 
Mimi nilijaribu mara 2 tuu na ndio ikawa mwanzo na mwisho,baaka ya baba watoto alivyoona vile yule jamaa anavyo sugua miguu na mara kashika kidole gumba anakifanyia massage basi hakumaliza hata mguu kamili,kazi iliishia hapo na mpaka leo
hataki kusikia eti ananifanyia hiyo kazi mwanamme,ya afanye mwanamke au yeye mwenyewe hajali kunifanyia nyumbani..
WIVU utamwuua huyo mume wako.
Mwambie akufanyie na make-up mwenyewe kama ataweza.
Akuache ung'ae upendeze, ukimwendekeza utapauka na atakuona old fashion.
 
Mimi nilijaribu mara 2 tuu na ndio ikawa mwanzo na mwisho,baaka ya baba watoto alivyoona vile yule jamaa anavyo sugua miguu na mara kashika kidole gumba anakifanyia massage basi hakumaliza hata mguu kamili,kazi iliishia hapo na mpaka leo
hataki kusikia eti ananifanyia hiyo kazi mwanamme,ya afanye mwanamke au yeye mwenyewe hajali kunifanyia nyumbani..

Duh,yaani ulienda na baba watoto?Mimi ningemwambia aishie hapo hapo na hela namlipa,
STIMU zile mpaka unalegea haziwezi kukuingiza majaribuni kweli ukamua upate hata cha fasta?
Umeonyesha ushirikiano safi,wadada wengi wanabania taarifa sijui wanamwogopa nani?
 
WIVU utamwuua huyo mume wako.
Mwambie akufanyie na make-up mwenyewe kama ataweza.
Akuache ung'ae upendeze, ukimwendekeza utapauka na atakuona old fashion.

Si amesema baba watoto anamaliza kila kitu,alafu swala la kumpenda mke wangu ni mimi mwenyewe,kama nakupenda, nakupenda tu,na kama sikupendi hata ukajirembe wapi sahau.
 
ni bora vitu kama hivyo afanyie sehemu maalum kama saloon,lakini wale wanaopita mitaani na kuanza kusugua miguu ya waki zetu ni nouma.any way pia inategemea tabia ya mtu,kama mdada akitekenywa kidogo anafunguka,hata umfanyie nini bado atafanya uchafu wake
 
Namna hiyo mbona hizo kucha nitazi Absalom Kibanda!! Mwenye hati miliki ya kumshika mai waifu wangu ni mimi hau kamuzi chinga aje apige kinanda kwenye vidole vya mama chanja?
 
ni bora vitu kama hivyo afanyie sehemu maalum kama saloon,lakini wale wanaopita mitaani na kuanza kusugua miguu ya waki zetu ni nouma.any way pia inategemea tabia ya mtu,kama mdada akitekenywa kidogo anafunguka,hata umfanyie nini bado atafanya uchafu wake

Kazi ipo hapa ulimwenguni.
 
Namna hiyo mbona hizo kucha nitazi Absalom Kibanda!! Mwenye hati miliki ya kumshika mai waifu wangu ni mimi hau kamuzi chinga aje apige kinanda kwenye vidole vya mama chanja?

Ha ha ha ha!!Hii kali,huyo wife akisoma hii si ndio atagopa kabisa,
 
WIVU utamwuua huyo mume wako.
Mwambie akufanyie na make-up mwenyewe kama ataweza.
Akuache ung'ae upendeze, ukimwendekeza utapauka na atakuona old fashion.
Wivu ndio mapenzi ila usizidi, hajasema nisifanyiwe na mwanamke,mwanamme ndio hataki, na hakuomba kikubwa mbona hilo jambo dogo tuu.
 
Nami nilishampiga marufuku mama watoto wangu kufanyiwa mchezo huo.Nanyi wanaume wenzangu ni hisia gani mzipatazo mnapofanyiwa Massage na akina dada huko salon?
 
Hii kwangu ngeni kidogo sijawahi kuwaza hili, nitamuuliza mama yoyoo nisikie taratibu anasemaje
 
katika nyanja ya urembo wa mwanamke leo huwezi kuzungumzia hili bila kuwahusisha WAPAKA RANGI MIGUUNI.
hii huduma kwa sasa imeshamili mijini hasa DAR ES SALAAM na imeajili wengi.

BACK TO TOPIC.
wapaka rangi wanaingia mtegoni na majaribu makubwa ya kimapenzi kutokana na nguo fupi za WADADA zinazoacha wazi mapaja yao HAPO YATAKA MOYO kufanya kazi huku ukiangalia paja zuri la demu bila stimu kukupanda UKIZINGATIA UREMBO WAO.

UPANDE MWINGINE wadada nao wanavuta hisia kali na stimu kuwapanda wawapo kwa huduma hii,ukizingatia miguuni kunakooshwa na kusuguliwasuguliwa(KWENYE UNYAYO) ni sehemu inayoweza kupandisha nyege za mwanamke kirahisi.(hapa nisiwe shahidi sana wadada tiririkeni).
Jamani hii dunia,yangu macho.

onyo! usimpeleke mkeo huko kama una roho ndogo utakufa bure kisa mpaka rangi..
 
Kuna mdada namjua na anaheshima zake na ni one among serious ladies sehemu fulani hivi!!!!!
Pitapita zangu siku nikastuka kumuona kwanza nikajua nimemfananisha nikapita maana vicheko na macho karembua mkao wake pale hutakiwi kuambiwa kuwa mamii yupo dunia nyingine wakati wa kurudi,tukakutana macho ikarudi ile sura ninayoifahamu akakaa upright tukasalimiana nikaenda na hamsini zangu.

Nikajua ile ishu ni soo,siwezi sema kwa wote ila niliowakuta pale mmmmmhhhhhhhh mikao na bashasha za usoni!!!!!
 
Back
Top Bottom