Wap nawezapata LENOVO THINKPAD LAPTOPS

Wap nawezapata LENOVO THINKPAD LAPTOPS

Amo90

Member
Joined
May 20, 2020
Posts
26
Reaction score
75
Habari wadau, wap naweza pata computer ya mkono yaan laptops aina ya LENOVO THINKPAD T490S AU LENOVO THINKPAD L390 AU LENOVO THINKPAD X kwa hapa Tanzania??

Nataka iwe mpya.....pia laptop ipi inakarbiana na hizo lenovo thinkpad ....the millitary machine.

Ahsante.
 
Kuna laptop City. Wapo Morocco BRT Terminal.
Niliona wana T480 na X1 carbon Gen 7. Sijui kma watakua na t490s or newer models.

Pia kuna ile shop ya mhindi ipo pale Mcity. Wanakuaga na Thinkpad. Ila kupata models mpya huku bongo ni kazi aisee. Nyingi ni kuanzia T480 kushuka chini. Au X1 carbon gen 7 kwenda chini.

L series sina ujuzi nayo
 
thinkpad ni business laptop za lenovo, kama unataka same feeling kwa HP ni elitebook na kwa Dell ni Latitude.

thinkpad 490s
Lenovo ThinkPad T490S, 14.0″ FHD, Core i5-8265U 8th Gen,8GB RAM, 256GB SSD HDD | Online Shopping Tanzania | Buy Electronics & Home Appliances
Lenovo ThinkPad T490s Intel i5-8265U 8GB 512GB SSD PCIe NVMe OPAL2 14In FULL HD IPS Display fingerprint Webcam Win 10 Pro 64 Black - MKUYU Online Shopping Tanzania

thinkpad x unamaanisha carbox ama hizi x series?

kwa Tanzania thinkpad zimejaa sana, sidhani kama kuna model utaikosa.

na kwa ushauri wangu usipoteze hela kununua gen ya 8 ama 9 mpya sasa hivi cpu za gen ya 11 zikianza tu kuingia mtaani tutaanza kuzipata kwa bei chee hizi za 8 na 9, kama una hela yako tunza subiria gen ya 11, ama kama una haraka sana hata gen ya 10 ice lake si mbaya.
 
Back
Top Bottom