Waoga haoooooooo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waoga haoooooooo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bujibuji, Oct 22, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Wapi hii mkuu?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Jamaa wamejificha, ilibidi waende kudhibiti maandamano wao wakatoroka
     
  4. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 18,401
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Wakikusikiaa!
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,119
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    wataku-mwangosi
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,048
    Trophy Points: 280
    Dhaifu
     
  7. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Uliwajaribu ukawaona wanakuogopa eeeh.. Waulize wazee wa Kariakoo Uamsho nini kiliwapata, mpaka leo ukiwasalimia "Salama leykum" wanakujibu "Milele amina".
    Kama hiyo haitoshi nilishuhudia wazee wazima wakiota mahipsi kutokana na kulazimika kuchomekea kanzu ghafla bila kupenda.
    Ukiona Simba kalowana usifikiri kageuka kuwa ng'ombe.
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,836
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Nyororo hii ardhi inadhihilisha
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Askari: Asalaam Aleikhum...!

    Bujibuji: Milele Amina

    Alafu hapa unadai huwaogopi!
     
  10. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ni Nyololo hapa juu pale kuna kimlima hivi,hawakujificha bali walikusanyika kabla hawajaanza kuadvance. Hawa jamaa kunapotokea vurugu kwa upande mwingine huwa wanafurahi,wanapiga watu na kuwasearch wenyewe wanaita "Kutoa vitu vya hatari"
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,506
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ndo siku tuliyompoteza Mwangosi hiyo
     
  12. B

    BMWM New Member

    #12
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du baab,uku UP ka ndege!
     
  13. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,276
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Yaani RPCs nao wanatumia mashangingi..? Kweli nchi yetu ni shamba la bibi.. Nilidhani Kova pekee hapa ndio anatumia hiyo mashine..
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,516
    Likes Received: 311
    Trophy Points: 180
    Mkuu mbona kila RPC analo?
     
  15. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,276
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimebaki mdomo wazi hapa..! Serious cikutegemea kama RPCs wote ndo usafiri wao huo.. Kwa hiyo kuna almost Mashangingi 30 kwa RPCs wa mikoa takribani 30 (pamoja na Zanzibar)..! OCDs wanatumia usafiri gani Mkuu..? Maana hakuna kicichowezekana Tanzania yetu..
     
  16. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Hhaha hahaha haaaa
     
  17. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 629
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    uyo ni mr RPC wa ........hi ni mitaa ya nyumba ndogo ake,cku izi wana2tesa sana hawa baada ya mwenzao kufa na janaba
     
  18. V

    Vonix JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,780
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Yes,hiyo ni shangingi ya Yule muuwaji mkuu Kamuhanda.
     
  19. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,162
    Likes Received: 5,297
    Trophy Points: 280
    ha ha ha!wana vitu vizito hao tena vyenye ncha kali,ngoja wakusikie!!
     
  20. k

    kigoda JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 1,784
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tutakukumbuka sana mpendwa wetu Mwangosi. Mungu ilaan ccm pamoja na viongozi wake.
     
Loading...