Wanunuzi wa Asali mbichi kutoka Tabora wanahitajika

jinalako

Member
Apr 8, 2011
56
95
Salaam!
Natafuta wanunuzi wa asali mbichi kutoka tabora.
Nauza kuanzia lita 20 na kuendelea.
Tafadhali ni pm kama unahitaji au kama una maoni au msaada wowote.
Asanteni sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom