Wanaweka kwa kukodoa macho runingani hawajambo!


kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
ha ha ha mbwa anafaidi
 
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2012
Messages
779
Likes
250
Points
80
ZENITH

ZENITH

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2012
779 250 80
I meant wanawake,sorry for erroneous typing!
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Dog katisha mbaya
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,609
Likes
6,125
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,609 6,125 280
Anaangalia Maria Clara!!!halafu akifika kitandani anakupa mgongo eti kachoka,mbona tamthilia husemi umechoka?
 
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2011
Messages
2,752
Likes
1,340
Points
280
New Nytemare

New Nytemare

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2011
2,752 1,340 280
ha haaaa
 
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Messages
36,078
Likes
391
Points
180
Kongosho

Kongosho

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2011
36,078 391 180
Wee mwambie tu 'wuman ovu mai laifu' anakupa kila kitu

Si ndio yanayofundishwa na Maria Clara

Anaangalia Maria Clara!!!halafu akifika kitandani anakupa mgongo eti kachoka,mbona tamthilia husemi umechoka?
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,280
Likes
1,190
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,280 1,190 280
Hii katuni ni kweli tupu.
Ungeutaja ukweli woote Kennedy. Ukweli wa tv ni huu:
1.Mwanamke humbandui kwenye tamthiliya
2. Mwanaume humbandui kwenye mechi ya ligi za ulaya!
 
Last edited by a moderator:
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2011
Messages
15,526
Likes
370
Points
180
grafani11

grafani11

JF-Expert Member
Joined May 24, 2011
15,526 370 180
Nafikiri ungesema baadhi ya wanawake hasa washindao nyumbani kwa kukodoa macho runingani....

Maana mimi wangu hata ukimuuliza ratiba ya vipindi vya runingani hajui, yeye anajua ratiba za mimi na yeye na furaha zetu,watoto na kuangalia nyumba inakwendaje kabla na baada ya kurudi nyumbani. Hata kama tukiwa sebuleni anachojua kuangalia ni News Bulletin tu, mambo ya burudani kama hayo yamempitia kushoto wakati yeye yu magharibi kabisa.
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
24,283
Likes
7,552
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
24,283 7,552 280
Good research
 
M

mndeewake

Senior Member
Joined
May 3, 2013
Messages
118
Likes
3
Points
35
M

mndeewake

Senior Member
Joined May 3, 2013
118 3 35
kwa wenye mda wa kufanya hayo kwa kweli, wengine unakuwa busy mana ukiamka tu ile asubuhi una vya kuandaa kwa ajili ya baba na watoto km upo Dar unawaza na foleni utaikabili vipi uwahi kazini, jioni sasa ndo balaa ukitoka tena kwa tunaochelewa foleni ntu inakuchosha, ukifika baba na watoto bado wanakuhitaji utoe huduma za mama na mke, ukimaliza hapo upo hoiii kweli hata hamu ya tv inakuwa imeisha... zaidi ya taarifa ya habari wanawake wengi wanaofanya kazi hawana muda mwingi wa kutizama tv labda weekend.
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479