Mndali ndanyelakakomu
JF-Expert Member
- Dec 14, 2016
- 14,011
- 31,802
Mkuu umejitahidi kumsifiaYes mimi black sema sio ilee yenyewe..ila wanawake weusi ni wazuri asee.. halafu kulee mnajoto saana
1. Lupita nyongo
2. Nancy sumari
3.yvonne okoro mghana
Dadavua ulichoandika hapo juu....
Dadavua = Dada + vuaDadavua ulichoandika hapo juu....
Uvue nini?
LV ndiyo umekuwa hivyo hahaDadavua = Dada + vua
Hahaaaa, Kaka hapana. Nipo tu vilevile ila sometimes napenda niwape watu changamoto.LV ndiyo umekuwa hivyo haha
Usitake kuniaminisha na wewe umetekwa account yako inatumiwa na watekaji. !!
Nimekuwa wa kukuogopa tena mdogo wangu. Haya tu wewe.Hahaaaa, Kaka hapana. Nipo tu vilevile ila sometimes napenda niwape watu changamoto.
Usiogope
Nimekuja angalia tu watu wanavyosifiwa.Nimekuwa wa kukuogopa tena mdogo wangu. Haya tu wewe.
Eeeh huku kwa weusi umekuja kufanya nini?
Ni kwa wembamba tuuWanajamvii habari za weekend, nitakuwa nadhulumu nafsi nisipowapa sifa wanawake wote weusi kwa kuwa wananivutia sana huwa nahisi ni kutokana na mimi nilivyo ila....
Kwa wachache niliokutana nao walikuwa waaminifu, wakweli, wakipenda wanapenda kweli, washauri wazuri, hawajiskii, hawana tamaa, waelewa, hupenda kukupa lift unapokwama, wivu unaotakiwa, waelewa, wanasubira pia.n.k.
May God bless all black women..
Sio kweliWanajamvii habari za weekend, nitakuwa nadhulumu nafsi nisipowapa sifa wanawake wote weusi kwa kuwa wananivutia sana huwa nahisi ni kutokana na mimi nilivyo ila....
Kwa wachache niliokutana nao walikuwa waaminifu, wakweli, wakipenda wanapenda kweli, washauri wazuri, hawajiskii, hawana tamaa, waelewa, hupenda kukupa lift unapokwama, wivu unaotakiwa, waelewa, wanasubira pia.n.k.
May God bless all black women..
Oouh..haya nasubiri siku ya wa rangi yako nije nione watakaokusifia tuwakaribishe nyumban maana muda umekaribia karibia wa kuondoka kwa mama.Nimekuja angalia tu watu wanavyosifiwa.
Kabisaa!!!!!Oouh..haya nasubiri siku ya wa rangi yako nije nione watakaokusifia tuwakaribishe nyumban maana muda umekaribia karibia wa kuondoka kwa mama.
Haya kila la kher.Kabisaa!!!!!
Habari lusajo, long time no see . umejificha wapi?Haha
Shemeji kama umepanik hivi!!Aiseeh naona unaanza matusi ya chini chini...
Kwani vipi si na mention sifa zenu? Kichwa cha nini wewe unacho? Ulijuaje huwa kinatumika kuwaza? Au unajua nikishaongelea joto basi nataka joto lako? Correct there la sivyo umenitukana
Huyo binti ni nanii yaani ananitukana asubuhi asubuhi hivi....Shemeji kama umepanik hivi!!
MmmmhAiseeh naona unaanza matusi ya chini chini...
Kwani vipi si na mention sifa zenu? Kichwa cha nini wewe unacho? Ulijuaje huwa kinatumika kuwaza? Au unajua nikishaongelea joto basi nataka joto lako? Correct there la sivyo umenitukana
Mmh nini....Mmmmh
Sio matusi bhana shemAiseeh naona unaanza matusi ya chini chini...
Kwani vipi si na mention sifa zenu? Kichwa cha nini wewe unacho? Ulijuaje huwa kinatumika kuwaza? Au unajua nikishaongelea joto basi nataka joto lako? Correct there la sivyo umenitukana