Wanawake wengi wasiopata ujauzito wanakosea hapa

Wanawake wengi wasiopata ujauzito wanakosea hapa

Joined
Mar 7, 2025
Posts
65
Reaction score
88

WANAWAKE WENGI WASIOPATA UJAUZITO WANAKOSEA HAPA​

1*qwtrWoEZjV-AkW8gkLBS2A.jpeg

WANAWAKE WENGI WANAKOSEA HAPA​

Unajua siku zako za hatari au bado unakisia tu? 🤔
👉🏾 Ukweli ni huu: Bila kujua mzunguko wako vizuri unaweza kushangaa kwa nini mimba haishiki… au ukaingia kwenye mimba bila kutarajia.

Hatua za Kujua Mzunguko Wako 🩸​

Hatua ya 1: Jua urefu wa mzunguko wako (hesabu siku ya kwanza ya damu hadi siku ya kwanza ya damu inayofuata).
➡ Mfano: Hedhi tarehe 1 → hedhi inayofuata tarehe 29 = mzunguko wa siku 28.

Hatua ya 2: Tambua siku ya ovulation (yai kuachia).
➡ Hutokea siku 14 kabla ya hedhi ijayo.

  • Siku 28 = ovulation siku ya 14
  • Siku 30 = siku ya 16
  • Siku 26 = siku ya 12
Hatua ya 3: Jua siku zako za hatari.
➡ Ni siku 5 kabla ya ovulation + siku 1–2 baada ya ovulation.
Kwa mzunguko wa siku 28, siku hatari = siku ya 10–16.

⚠️ KUMBUKA: Kila mwanamke ni tofauti. Chunguza kwa miezi 3 mfululizo kupata hesabu sahihi.

✨ Unataka ujauzito? Fanya tendo la ndoa siku hizo.
✨ Unataka kuepuka mimba? Epuka siku hizo au tumia njia salama.

📩 Unataka kujifunza zaidi? Comment neno “MZUNGUKO”.
Zikifika komenti 200, nitawafundisha zaidi BURE kupitia WhatsApp Group, jinsi ya:
✅ Kutambua mzunguko mrefu au mfupi
✅ Njia za kutumia mzunguko kubeba au kuepuka mimba

👉🏾 Share post hii kumsaidia dada mwingine anayehitaji darasa hili.

🌸 Kama una changamoto ya muda mrefu na unahitaji msaada wa haraka, karibu ofisini kwetu Mwanza — Mkolani, upate dawa ya kukusaidia mara moja.
🚚 Pia kama uko mbali, huduma inakufikia popote ulipo.
📞 Simu: +255 747 558 143
 
It is not that simple mzee
Ndio maana kuna ma super specialist wa infertility(ugumba)
It is very complicated
 
Acha utapeli

Mwanamke awe hata anaenda hedhi siku 36 au ovyoovyo siku ya hatari rasmi ni ya 14 baada ya kumpata hedhi na kurud nyuma siku 2 na kwenda mbele 3-4 kwahy acha utapeli

Yai linatoka siku ya 14 baada ya hedhi

Half nyie ndo mnasomea marketing halaf mnajifanya madokta kuibia dada zetu pesa
Mmmmh hata mim tu siungani na wewe, rudi usome tena darasani. Ni siku 14 kabla ya mzunguko unaofuata na sio 14 baada ya hedhi.
 
Fateni ushauri huo uone utakata kiuno hadi kitenguke kama sio chaga kuvunjika
Kwa maisha ya sasa uzazi kwa mwanamke mwenye umri wa 30+ sio rahisi
 
Kama kafungwa kichawi utafuata kalenda hadi mbupu ziyeyuke utashangaa tuu miaka inakatika
 
Back
Top Bottom