Wanawake wengi wanatabia hii

yuzazifu

yuzazifu

Member
Joined
Oct 6, 2018
Messages
49
Points
125
yuzazifu

yuzazifu

Member
Joined Oct 6, 2018
49 125
wanawake wengi wanatabia hii, haijalishi yupo katika ndoa/strong relation mkifuatwa na wahitaj wengine huwa mnawapa nafasi, na kabla hamjanasika hua hamsemi nachojiuliza hua hamjui madhara ya hii kitu kabla?
nb: bata ukimchunguza sana huwez kumla.
 
Devion

Devion

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2018
Messages
1,042
Points
2,000
Devion

Devion

JF-Expert Member
Joined May 29, 2018
1,042 2,000
Huwa hawasemi kama wako occupied, hata akiwa ameolewa.
 
erca

erca

Member
Joined
Aug 29, 2019
Messages
25
Points
75
erca

erca

Member
Joined Aug 29, 2019
25 75
Nawaapa nafac wawe second choice ili nikitendwa niwe na pa kuegemea
 

Forum statistics

Threads 1,336,343
Members 512,581
Posts 32,535,207
Top