Wanawake wanapunguza huku wanaume wakiongeza | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanapunguza huku wanaume wakiongeza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Loyal_Merchant, Jun 20, 2011.

  1. Loyal_Merchant

    Loyal_Merchant JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwa tathmin inaonesha kwamba Imekuwa ni kawaida katika mahusiano kukuta wanawake wakipunguza idadi ya wapenz alowah kufanya nao mapenz na huku wanaume wakiongeza idadi pindi aulizwapo na mpenz wake. What causes ol of these? Ni kutojiamin au..?
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,753
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    simpendelei mtu,ila kama siamini,hiyo takwimu umeifanyia wapi?
     
  3. Loyal_Merchant

    Loyal_Merchant JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Nmefanya kwa baadh ya ndugu,jamaa, na marafiki zangu wanaonzunguka wa jinsia zote.
     
  4. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa wanapunguza wakati gani?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Wanaume wanataka sifa ya URIJALI huku wanawake wakitaka ya UTULIVU!!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Namba ya watu waliokua nao...,
     
  7. a

    allydou JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 1,484
    Likes Received: 567
    Trophy Points: 280
    nionavyo mimi, ni kinyume, wanawake wanaongeza idadi, wanaume ndio wanapunguza idadi.
     
  8. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,604
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ngoma jamani hamuogopi?
     
  9. Loyal_Merchant

    Loyal_Merchant JF-Expert Member

    #9
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Liz nadhan umenielewa, ya nlmaanisha hvo. Hamna facto nyngne inayofanya iwe hvo?
     
  10. Loyal_Merchant

    Loyal_Merchant JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    @gaga, utakuta mschana ukimuuliza abt wa2 alofanya nao mapenz atakwambia let say watano huku kiuhalisia ni 20 na kwa mwanaume viceversa
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaa sasa nimekuelewa, ni kwel sasa unadhani atakwambia hivo si utakimbia? hili ni kweli kabisa, hata mie ukija sasa hivi nitakwambia mmoja tu kumbe watatu
     
  12. Loyal_Merchant

    Loyal_Merchant JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 589
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    haaha, what if cku ya cku akija pata evidence lyv kwama n wa3 na co kama ulvomwambia?
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Mwanaume anapokua younger ana vitu vingi vinavyo pause
    kama tatizo kwa wao kupata SEX kila watakapo tokana na kama hizi baadhi..

    • Hajui kutongoza na kumconvice mwanamke, hivyo huepusha shari kwa kula kwa macho.
    • Hana pesa ya kuweza support mwanamke hata kwa hivyo vitu vidogo..
    • Bado ni mdogo, hua shida kidogo kupata sehemu ya kufanyia SEX, hivyo hua na mmoja/wawili hivi..
    • Hana saana confidence katika tendo la SEX, na applications zake, hivyo kumkwamisha...
    Akisha kua mtu mzima, kapata kazi, kisha kua na experience ya kutosha ya 6/6, ana confidence hivyo idadi kuongezeka.

    Mwanamke anapokua young anavitu vingi vinamshawishi
    saana kua na wapenzi wengi ama kubadilisha mara kwa mara.

    • Ni mdogo na very naive, hivyo huamini maneno ya uongo yoote ya wanaume.
    • Hujiamini saana kua she is very beautiful, hivyo hua in favour kwa mtu yeyote antaemsifia (aka mama huruma)
    • When younger idadi ya wanaume watongozaji ni kubwa mno hivyo kumfanya ashawisheke..
    • Makundi (marafiki zake kumshawish) vitu kama double crossing, kubadilisha guys..
    • Kuto kujitambua kabisa what she is about.
    Akisha kua mtu mzima ndo anagundua kua alikua tu anachakachuliwa, hutulia, huanza kua makini maana anataka kuolewa au kusafisha jina, hadanganyiki ki rahisi, hata mwenye wengi hujua nini anafanya..

    DISCLAIMER: Sio woote yaani kwa wadada/wakaka

     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,565
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Atakuwa kesha ji attach kwa hiyo itakuwa sio rahisi kujibandua, itabidi afanye kazi ya ziada na mimi hapo ndio nitamwonyesha kwamba mwanamke ni noma akipewa nafasi, then namwambia ukweli sasa ndio uliyosikia niliogopa kukwambia.....atabakia tu kusema...bathi gaga uthirudie tena mpenzi wangu
     
  15. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa! tangu asubuhi nilikuwa kule kwenye ma stress! Afadhali nimekuja hapa kurudisha afya! Yaani hii heading yako imenivunja mbavu, maana mi nilijua ni kupunguza na kuongeza vile 'vinanihii!' Kuna jina mnaviita hapa nikikumbuka nitarudi....
     
  16. m

    muhanga JF-Expert Member

    #16
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 873
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hayo uliyosema hapo ni kweli kwa asilimia kubwa.
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Asante kwa kuniunga mkono Muhanga.

    Pamoja saana.
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Jun 20, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu kw kuvunjika mkono.
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Jun 20, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,247
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180

    Mr. Chwechwe naamini umekosea wa kum quote... au hiyo pole yangu??
     
  20. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #20
    Jun 21, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    ww si Ashadii ww? au kuna Ashadii wangap humu ndan? .....umesema umeungwa mkono. si ulivunjika ndio ukaungwa? so pole.
     
Loading...