Wanawake wanaongea duh...!


Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,410
Likes
461
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,410 461 180
Akiwa nje ya mood anatupa neno moja moja hata kujibu kwake ni kitendawili saa zingine, akiwa ndani ya mood ndo sikukuu inakuwa ndefu na uwingi wa maneno iwe ya kukera ama ya kufurahisha na wakati mwingine anajipamba kabisa na kutembea kwa madaha kunakuwa juu!

Wanawake bwana ha ha ha!


Mna vituko sana ninyi wanawake, ila nawapenda sana, siwatupi ninyi!
 
J

JayLL7.com

New Member
Joined
Apr 21, 2012
Messages
4
Likes
0
Points
0
J

JayLL7.com

New Member
Joined Apr 21, 2012
4 0 0
Kitabibu wanawake huongea maneno takribani 24elfu per day. Xo nilazma waongee either wapatapo nafas or not, bt dey 've 2talk. Msishangae guys hyo n kawaida kwao. LA..!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,410
Likes
461
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,410 461 180
Kumbe wanawake ndivyo walivyo! Wanaume je?
Mwanaume anakuwa haongei kama mwanamke anaongea sana, zaidi raha ya mwanaume ni kusikiliza kwa sana, akiongea sana ni pale ambapo mada inamhusu kwa sana!
 
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
4,502
Likes
46
Points
145
Vaislay

Vaislay

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
4,502 46 145
:A S 41::A S-heart-2::A S-heart-2:
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
87
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 87 145
Simply...unpredictable...........
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060