Wanawake wanamambo mengi hebu ona

Wanawake wanamambo mengi hebu ona

MWANAUME ANAHITAJI:
1. Kupikiwa

2. Unyumba

3. Kupumzika

MWANAMKE ANAHITAJI MWANAUME WAKE UWE:-
1. Mpenzi

2. Rafiki

3. Mshikaji

4. Kaka

5. Baba

6. Mwalimu

7. Bosi

8. Mpiganaji

9. Askari

10. Mlinzi

11. Mpishi

12. Fundi umeme

13. Fundi bomba

14. Mchungaji

15. Mzee wa kanisa

16. Shehe

17. Daktari

18. Mpambaji

19. Mwana mitindo

20. Modo

21. Mnyanyua vyuma

22. Fundi magari

23. Mwanasheria

24. Mhasibu

25. Fundi seremala

26. Mcheshi

27. Mwanamuziki

28. Muigizaji

29. Shamba boi

30. Fundi ujenzi

31. Msafi

32. Unajali

33. Mzazi

34. Mlezi

35. Mvumilivu

36. Mjanja

37. Mpole

38. Mkarimu

39. Msikivu

40. Mtunza siri

41. Mkweli

42. Kiongozi

43. Tajiri

44. Mpangaji

45. Mwana Michezo

46. Mtundu

47. Tegemeo

48. Jasiri

49. Mthubutu

50. Shupavu

51. Mwerevu

52. Muungwana

HAPO HAPO UNATAKIWA:-
53. Uwe Fundi kitandani.

54. Uwe unamtoa outing.

55. Uwe unampa pesa za kutosha.

56. Usimsumbue sumbue.

57. Usiangalie wanawake wengine.

HALAFU KUNA:-
58. Kumnunulia vizawadi zawadi hapa na pale.

59. Kumsifia alivyoumbika.

60. Kumsifia alivyopendeza.

61. Kumfungulia mlango, kumshikia pochi.
PIA USISAHAU:-

62. Siku yake ya kuzaliwa.

63. Kumbukumbu ya ndoa.

64. Siku ya valentine.

MUHIMU SANA, KUWA MAKINI:-
65. Jifunze kutoulizia chenji ukimpa pesa ya shopping.

66. Usipende kubishana nae kila kitu.

(Hayo ni baadhi tu mazee, nitaongeza mengine baadae).

Naomba kuwasilisha.

Ukizaliwa mwanaume
Mmmmmmmh.
Ni jukumu kubwa


Ndiyo maana unaambiwa usiwafikirie sana wanawake kwani wanaishi maisha ya maigizo, si unaona ya Wema na wizi wa umeme, maji huku kila siku akishinda kutafuta mwanaume wa dizaini ya hii list yako lakini wapi hajaridhika tu mpaka sasa kakomba mwanaume wa thelasini na kitu na sidhani kama atampata.
 
Ingekua wanaume mpo simple namna hiyo mbona ingekua raha?nyie ni kama watoto mnahitaji kufanyiwa kila kitu
 
Ndio maana wanaume ni watu muhimu sana kwetu sisi wanawake...sijui ikitokea mkatoweka ghafla sijui itakuwaje kwa kweli.
Mungu awajalie maisha marefu na mdumu kuwa na afya tele.

Hahahahaa umewakomesha kimya kimya
 
Ndio maana wanaume ni watu muhimu sana kwetu sisi wanawake...sijui ikitokea mkatoweka ghafla sijui itakuwaje kwa kweli.
Mungu awajalie maisha marefu na mdumu kuwa na afya tele.

Shukran sana Cute..
 
Ndio maana wanaume ni watu muhimu sana kwetu sisi wanawake...sijui ikitokea mkatoweka ghafla sijui itakuwaje kwa kweli.
Mungu awajalie maisha marefu na mdumu kuwa na afya tele.

Leo cute kakomenti vzr hivi, basi van gal amemnyoosha viva van gal
 
Kweli kuzaliwa mwanaume nimateso makubwa unakuta mtu unastress zako hasa za jpm then mwanamke namwenyewe anakuongezea jaman maisha gani kweli maisha ni mateso makubwa
Ndiyo maana tunakufa mapema na kuacha viajuza vijane kibao! Kama isingekuwa ishu ya papuchi mi wala nisingehangaika na wanawake. Lakini sasa ukiipata papuchi tena ile mnato nene tamu ya moto basi mtu inabidi uwe mpole tu na kukubali kutumika.
 
Yaani mama bhoke nikimtekelezea mambo yote hayo..atarudi kwao na kunikejeli..aaagh fanyeni nyie mm wangu hapendi.
 
Ndio maana wanaume ni watu muhimu sana kwetu sisi wanawake...sijui ikitokea mkatoweka ghafla sijui itakuwaje kwa kweli.
Mungu awajalie maisha marefu na mdumu kuwa na afya tele.
amen.........
 
Ahaaaa 61 ina raha yake loh nani anaitimiza akuje nimpe thawadi
 
Back
Top Bottom