Wanawake wamepungua sana humu. Kulikoni?

Wanawake wamepungua sana humu. Kulikoni?

Daby

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2014
Posts
34,954
Reaction score
80,256
Kuna hali nimeanza kuiona kwa miezi sasa humu ndani. Watoto wazuri wamepungua au mimi ndiye sikutani nao?

Hawaonekani kabisa! Sitaki kuamini wazee mnawakeep saana busy PM hadi humu hawatokei tuchit-chat. Kina nanii wote hawapo.

Please jitokezeni tunamiss uwepo wenu, raha ya mwanamke kuchekacheka na mwanaume bhana.
 

Muulize Daby anaufahamu huu uzi?ajaribu kuupitia atawaona huko

 
Muulize Daby anaufahamu huu uzi?ajaribu kuupitia atawaona huko

Kuulwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom