Wanawake wabaya/sura za wastani hawakatai

Wanawake wabaya/sura za wastani hawakatai

Umeongelea kwa ujumla sana, nahisi hujakutana na wanawake wazuri, binafsi naamini ulikuwa unawaongelea warembo. Maana warembo ndio wengi wanakimbiwa kwa sababu ya kuwa artificial sana, na ukamtolea mfano wemaaa, huyo kwa mtazamo wangu ni mrembo na siyo mzuri.

Hata kama kuna wazuri (maana halisi niijuayo mimi), siyo wote huwa ni wagumu wakitongozwa, kama ulivyowachambua hao wabaya (kwa mujibu wa wewe).

Umejisahaulisha ya kuwa, tabia ya kuwa na wanaume ama wanawake wengi (umalaya), ni tabia ya mtu binafsi, sasa inaweza kuwa ni ya kurithi, kuiga toka akiwa shule / Chuo, kuinua kipato chake binafsi, ama tu kuambukiza magonjwa makubwa wengine ama Roho chafu wengine - na hili linafanyika siku hizi kama kisasi, labda naye aliambukizwa Roho hizo chafu ama magonjwa yasiyotibika.

Wapo wanawake walio wabaya (kwa mujibu wa wewe na wengi humu), ambao ni malaya ama siyo malaya, vivyo hivyo kwa walio wazuri / warembo (kwa mujibu wa wengi humu).

Uzuri na ubaya wa binadamu, anaujua Mungu, pekee na yeye anayo makusudi ya kuumba hivyo, ni sawa na waliozaliwa vilema, huwezi kumkosoa Mungu, katika hilo.

Tabia yake na Mwenendo wake Mtu, ndiyo inathibitisha ubaya na uzuri wake na siyo mengine tunayoyaongezea kibinadamu. Maana wapo hata hao unaowaita wazuri hawatongozwi (na hili husababishwa na vitu vingi), na pia hawajiamini.

Ahsante!

Nakubaliana na wewe kuhusu uzuri na ubaya anayejua ni Mungu, mimi nimeelezea kwa mjibu wa mitazmo ya watu. Lakini trend ya wanaume wengi wa kibongo sasa imekuwa ni kukimbia wanawake warembo, wakiamini hawajatulia. Tena hawaishii hapo, mwanamke akiwa mrembo, msomi au ana mali, wanaume wa kibongo ni mbio.
 
naona mabinti mnajaribu kujifariji .....kiukweli mnatumika sana hasa wale wanaojiona pretties
 
nimetuima dakia zangu kusoma hii post but hadi nafika kwenye nukta ya mwisho sijaelewa ilikuwa inahusu nini....
 
Point namba 1 nashukuru kwa ukweli mtupu,lifestyle za baadhi ya watu ni za mwendokasi
 
Unaposema wanawake wabaya unamaanisha nini?
 
Umeongelea kwa ujumla sana, nahisi hujakutana na wanawake wazuri, binafsi naamini ulikuwa unawaongelea warembo. Maana warembo ndio wengi wanakimbiwa kwa sababu ya kuwa artificial sana, na ukamtolea mfano wemaaa, huyo kwa mtazamo wangu ni mrembo na siyo mzuri.

Hata kama kuna wazuri (maana halisi niijuayo mimi), siyo wote huwa ni wagumu wakitongozwa, kama ulivyowachambua hao wabaya (kwa mujibu wa wewe).

Umejisahaulisha ya kuwa, tabia ya kuwa na wanaume ama wanawake wengi (umalaya), ni tabia ya mtu binafsi, sasa inaweza kuwa ni ya kurithi, kuiga toka akiwa shule / Chuo, kuinua kipato chake binafsi, ama tu kuambukiza magonjwa makubwa wengine ama Roho chafu wengine - na hili linafanyika siku hizi kama kisasi, labda naye aliambukizwa Roho hizo chafu ama magonjwa yasiyotibika.

Wapo wanawake walio wabaya (kwa mujibu wa wewe na wengi humu), ambao ni malaya ama siyo malaya, vivyo hivyo kwa walio wazuri / warembo (kwa mujibu wa wengi humu).

Uzuri na ubaya wa binadamu, anaujua Mungu, pekee na yeye anayo makusudi ya kuumba hivyo, ni sawa na waliozaliwa vilema, huwezi kumkosoa Mungu, katika hilo.

Tabia yake na Mwenendo wake Mtu, ndiyo inathibitisha ubaya na uzuri wake na siyo mengine tunayoyaongezea kibinadamu. Maana wapo hata hao unaowaita wazuri hawatongozwi (na hili husababishwa na vitu vingi), na pia hawajiamini.

Ahsante!

acha unafiki huna facts
 
sio wote, wengine ukiwafata wanaona kama wendawazimu wnakataa sababu wanajijua
 
huo ni ukweli mtu

pu.........kuna dada mmoja nilimtongoza facebook surs yake ya kawaida sana tumechat kama miezi mitatu hivi ila tupo mikoa tofauti ila cha kushangaza kaniganda balaa na picha zake akiwa uchi kabisa ananituima na ninazo nyingi tuu........mwezi wa saba nitaenda mkoani alipo kwenda kula mzigo..ni kwamba picha zake za utupu ndizo zilizonivutia na wala simpendi.......nikimtosheka namblok kabisa
Huyo Dada ni jibu na hana adabu hamjui MTU deep ana mtumia picha za utupu aisee sasa hapo assume amewatumia wangapi picha za hivo wanawake wengine hawajiheshomu kabisa mi hata mume wangu kumtumia picha za utupu marufuku
 
Nakubaliana na wewe kuhusu uzuri na ubaya anayejua ni Mungu, mimi nimeelezea kwa mjibu wa mitazmo ya watu. Lakini trend ya wanaume wengi wa kibongo sasa imekuwa ni kukimbia wanawake warembo, wakiamini hawajatulia. Tena hawaishii hapo, mwanamke akiwa mrembo, msomi au ana mali, wanaume wa kibongo ni mbio.
Tatizo wanaume hawajiamini na wanapenda product cheap zisizo na elimu mbovu ili wasipate challenge matokeo yao ndoa zinawashinda. Mwanamke mrembo msomi huwa mwelewa wa mambo hata malezi. Tatizo uoga tu
 
Hv dunia ya leo still kuna kitu kama hcho aiseee, usinitanie
 
Habar hii hapa
1465310595343.jpg
 
Full stop uzur Wa mwana Mke ni tabia only that [emoji115] [emoji115] [emoji115] [emoji115]
 
Sawa mimi mnafiki na sina fact, heri yako wewe usiye mnafiki na unayejiandaa kuifuata zinaa huko ilipo, ufike salama na uyatimize yote salimini. Maana kimtokacho mtu moyoni ndiyo najisi.

Ikimbie zinaa wewe kijana, washakuonywa hapo juu wadau wenzio, kawatumia wangapi hizo picha?! Hujiulizi tu?! Kimbia wewe.

Halafu, siku nyengine uwe unakuja na fact na majibu ya kistaarabu, na siyo unajiandikia tu, hatujuani humu, ila tuheshimiane.

Unajijua naamini.

Ahsante!
 
Huyo asikutibue Uzi wako huko vizuri au huyo ke na anamwaka Wa 2 hajataniwa
Nakubaliana na wewe kuhusu uzuri na ubaya anayejua ni Mungu, mimi nimeelezea kwa mjibu wa mitazmo ya watu. Lakini trend ya wanaume wengi wa kibongo sasa imekuwa ni kukimbia wanawake warembo, wakiamini hawajatulia. Tena hawaishii hapo, mwanamke akiwa mrembo, msomi au ana mali, wanaume wa kibongo ni mbio.
 
naeda kumtumia tuu kupungu
Huyo Dada ni jibu na hana adabu hamjui MTU deep ana mtumia picha za utupu aisee sasa hapo assume amewatumia wangapi picha za hivo wanawake wengine hawajiheshomu kabisa mi hata mume wangu kumtumia picha za utupu marufuku
za kiu,,,ana maungo mazuri mnoooooo..infact anajua nitamuoa ila namuonea huruma....yaana hata hajawahi kunipiga mzinga ila yeye ata vivocha hua ananipa
 
Tatizo wanaume hawajiamini na wanapenda product cheap zisizo na elimu mbovu ili wasipate challenge matokeo yao ndoa zinawashinda. Mwanamke mrembo msomi huwa mwelewa wa mambo hata malezi. Tatizo uoga tu


machangudoa wa pale dar wengi ni wanafunzi wa vyuo,,,,,,ukienda club maarufu za usiku wale wadada warembo wengi ni madenti na wapo cheap mnooo unawatumia utakavyo especially kama mkaka ana gari
 
Back
Top Bottom