Wanawake wa kitanzania ni warembo mno!

Wanawake wa kitanzania ni warembo mno!

Wewe haujatoka, hujaona visu, hakuna nchi yeyote Africa inayoifikia South Africa kwa visu.

Rwanda ni hype ya mitandaoni nenda Kigali wale Twiga wao wanaotamba nao mitandaoni huwaoni.

Sasa dondoka South Africa mpaka location watoto wakali, sasa hao makaladi ndio balaa, yani wewe tu mfuko wako uwe na pumzi ya kumpiga shoping Truewooth/Woolwooth/Edgars hata Mr Price Levis jeans na raba Nike huku mnapiga sea food Victor &Alfred Waterfront Mother City demu wa Kikaladi hapo umemroga anakupa yote mfululu mpaka bonus.
Dr unataka kuniambia wale watoto wakali wa Eritrea na wakihabesh hawaoni ndani kwa hao wazulu?
 
Sheria yao ya Nchi sasa hivi ukimuoa nenda nae kwenu usiishi nae ukweni ili upate makaratasi ukitaka hata aje aishi milele anakuja tu.
Mkuu namaanisha sio kuwaoa ila kustarehe nao tu kwa muda wa mwezi mmoja au miwili namrudisha kwao
 
Dr unataka kuniambia wale watoto wakali wa Eritrea na wakihabesh hawaoni ndani kwa hao wazulu?
Umeelewa nilichoandika, sample ya uzuri inatakiwa ukifika sehemu wapatikane kwa wingi wa kutosha.

South siyo sehemu moja ni countrywife ndio maana hakuna nchi ya kuifikia South Africa.

Nimekupa mfano wa Kigali ukifika zile pisi unazoziona mitandaoni utazitafuta kwa tochi, tofauti kabisa na South Africa warembo si wa kutafuta wapo kila area.

Mfano Bongo kuna mikoa yenye pisi kama Kilimanjaro, Arusha, Manyara, Singida lakini si nchi nzima, hapo ndipo South Africa inapoibuka kidedea na source inaanzia kwenye misosi na bloodline.
 
Back
Top Bottom