Seran
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 34,216
- 98,451
Duhh nomaa.. kuwa makini mkuu hali si shwari, or else unazunguka na ubavu!Magonjwa kwa kugawa huko yamejaa SA wapo 8m wagonjwa ila Watswana sina kumbu kumbu nao ya sasa hivi..
Duhh nomaa.. kuwa makini mkuu hali si shwari, or else unazunguka na ubavu!Magonjwa kwa kugawa huko yamejaa SA wapo 8m wagonjwa ila Watswana sina kumbu kumbu nao ya sasa hivi..
UKioa si kuchapiwa nje nje kwa maelezo yako.Wanatafuta watu wa kuwaoa na maisha wanayo na wazuri..
Kwa nini CHADEMA mnaumizwa na sifa mzuri za taifa letu? just curious......Sio kweli
Nimeacha hizo mbanga miaka mingi sana aisee ninaipenda sana familia yangu pamoja na Mama yao nikikaa muda mrefu SA nampandisha ndege mkinga wangu tunaishi wakati wa kurudi mimi naendesha road yeye anarudi kwa usafiri wake ili tusije kupotea wote kwenye maajali humu unakumbuka niliwahi kukwambia nimetokea Isanga ni kama nilitumwa na kijiji precaution zote ninazo hapa ni wanawake nikikupa story ya Sembe utashangaa zaidi wacha nilale tuombe uzima kesho tena sister..Duhh nomaa.. kuwa makini mkuu hali si shwari, or else unazunguka na ubavu!
Wanajeshi wanauana sana Botswana wana wivu kwa wanawake wasiofugika kuna jamaa mmoja amefuga mbwa mkali mtaa mzima ni kero ili wahuni wasivamie kwake nae anafanya kazi mji mwingine kaacha mwili wa ukweli mjini..UKioa si kuchapiwa nje nje kwa maelezo yako.
Hit and run naona ndo ipo applicable sana hapo.
Hivi unaweza kuwaleta bongo ukakaa nao kama miezi miwili ukawarudisha kwao?Wanatafuta watu wa kuwaoa na maisha wanayo na wazuri..
Nilisinzia mkuu, aisee nimependa sana hapo unavyoipa familia yako kipaumbele! Mungu awatunze broski. Ukiamka unipe hicho kisa niendelee kushangaa mambo! Sema dunia ya sasa inaogopesha..Nimeacha hizo mbanga miaka mingi sana aisee ninaipenda sana familia yangu pamoja na Mama yao nikikaa muda mrefu SA nampandisha ndege mkinga wangu tunaishi wakati wa kurudi mimi naendesha road yeye anarudi kwa usafiri wake ili tusije kupotea wote kwenye maajali humu unakumbuka niliwahi kukwambia nimetokea Isanga ni kama nilitumwa na kijiji precaution zote ninazo hapa ni wanawake nikikupa story ya Sembe utashangaa zaidi wacha nilale tuombe uzima kesho tena sister..
The higher the risk…Hivi unaweza kuwaleta bongo ukakaa nao kama miezi miwili ukawarudisha kwao?
Urembo ni niniKichwa chako kimekaza fuvu?? Asa kuna mwanamke mrembo anaevuta sigara??
Mwanamke akishaanza uvutajibwa sigara tu. Bas uyo sio mrembo tena...
Ukisema urembo wa mwanamke tunazungumzia sana sana ni tabia njema....
Ufutaji wa sigara ni tabia mbaya. Ambayo mwanamke haimpendezi..🙏🙏🙏🙏🙏
Sheria yao ya Nchi sasa hivi ukimuoa nenda nae kwenu usiishi nae ukweni ili upate makaratasi ukitaka hata aje aishi milele anakuja tu.Hivi unaweza kuwaleta bongo ukakaa nao kama miezi miwili ukawarudisha kwao?
Nipo road nikifika nakokwenda baada ya siku mbili tukijaaliwa ntakupa visa vya huko shambani kwa mabaharia wa Nchi kavu.Nilisinzia mkuu, aisee nimependa sana hapo unavyoipa familia yako kipaumbele! Mungu awatunze broski. Ukiamka unipe hicho kisa niendelee kushangaa mambo! Sema dunia ya sasa inaogopesha..
Barikiwa mkuu🙏🏽Nipo road nikifika nakokwenda baada ya siku mbili tukijaaliwa ntakupa visa vya huko shambani kwa mabaharia wa Nchi kavu.
Yani kutowa tako umeshajibinafsisha kwamba na wewe ni Mama?Kama BICHWA KOMWE.
Mama la mama.
We msenge nisije kuona umeniquote tena.Yani kutowa tako umeshajibinafsisha kwamba na wewe ni Mama?
Turudishie makende yetu.
Wewe haujatoka, hujaona visu, hakuna nchi yeyote Africa inayoifikia South Africa kwa visu.Kwa nini CHADEMA mnaumizwa na sifa mzuri za taifa letu? just curious......
Linda mgongo, haya nimekuquote una la kunifanya?We msenge nisije kuona umeniquote tena.
Leo ni mwisho.