Uhanga huo!Hamna taifa Afrika la kumbizana na Tanzania tupo vizur sana.
Uhanga huo!Hamna taifa Afrika la kumbizana na Tanzania tupo vizur sana.
Hebu wacha hizo wewe! Minyarwanda hapa tu inatupiga gepu! Hapo hujaenda kwa Wahabeshi! Labda kama unalinganisha na Wakenya
Awapi sio kweli warwanda ni mapisikali mno iweje ziwe propaganda wakati sisi wote tunaona?Hao wanyarwanfa unaweza kuwashindanisha na wanyantuzu, warangi, wanyamwezi
Halafu Kuna watu Kutoka mkoa wa Manyara
Wanyarandwa kilichowasaidia ni propaganda tu
Mzee wa Gaborone BotswanaUkishuka Gaborone unaweza usitoke wiki nzima ndani..
Kwanini mkuu?Ukishuka Gaborone unaweza usitoke wiki nzima ndani..
Usiseme Tanzania sema Das-lamu mkubwa, huko Kigoma, Mbeya....dahHamna taifa Afrika la kumbizana na Tanzania tupo vizur sana.
Wanawake ni wazuri sana harafu wanapenda sana mzigo ukiweza msitoke ndani wiki ni wewe tu..Kwanini mkuu?
Duhh mbona hatari!Wanawake ni wazuri sana harafu wanapenda sana mzigo ukiweza msitoke wiki ni wewe tu..
Mimi mwenyewe Kuna mtu ananiwazisha hatariDuhh mbona hatari!
Sio hatari ndio life hiyo sio kwetu wanawake wanaringa balaa huko mtoto mzuri ila kama hana mtu au anae wao kukataa wanaona ni kama ko sa kwa mila zao naposema wazuri ni wazuri weka picha ya mamiss harafu ndio wao wengi..Duhh mbona hatari!
Pole sana, muibukie tu mkuu?Mimi mwenyewe Kuna mtu ananiwazisha hatari
Anajidai mkwepa mishalePole sana, muibukie tu mkuu?
Kwahiyo ni kuwabless tu wana sio? Sio kuringa mtu kama ana mtuwe hawezi kukubali tu, nao ndio identity yao, Mungu ana watu!Sio hatari ndio life hiyo sio kwetu wanawake wanaringa balaa huko mtoto mzuri ila kama hana mtu au anae wao kukataa wanaona ni kama ko sa kwa mila zao naposema wazuri ni wazuri weka picha ya mamiss harafu ndio wao wengi..
Ulimnyima nini?Anajidai mkwepa mishale
Basi tu kaamua anotese mtoto wa watuUlimnyima nini?