nyumbatatu
JF-Expert Member
- Jul 19, 2013
- 1,076
- 940
Habari wakuu!. Kwa muda mrefu nimekuwa nikifanya uchunguzi usio rasmi kwenye jamii yetu juu mahusiano Kati ya wanawake dhidi ya wanawake wenzao Na pia wanaume dhidi ya wanawake.
Pamoja Na harakati nyingi zilizofanywa katika nyanja mbalimbali kumuinua Na kumwezesha mwanamke Na Wao wenyewe kushadadia kuwa mwanamke akiwezeshwa anaweza lakini nimekuja baini kuwa wanawake Wao wenyewe kwa upande Wao hawapendani Na hawako tayari kusaidiana nje ya kufahamiana.
Lakini hali Ni tofauti wanawake wanapohitaji msaada kutoka kwa mwanaume.
Katika jambo hili nimeliona kiurahisi kabisa katika usafiri wa uma(daladala), inapotokea mwanamke mwenye mtoto au ujauzito kuingia kwenye daladala akakosa kiti cha kukalia, basi Ni rahisi Sana kwa manaume mmojawapo (wa umri wowote) kuinuka Na kumpisha mwanamke mhitaji kuliko wema huo huo kufanywa Na mwanamke mwezake hata kwa kuombwa!.
Katika uchunguzi wangu huo usio rasmi nikafanikiwa kupata hitimisho kuwa rafiki wa kutumainiwa kwa mwanamke mhitaji Ni mwanaume Na Si mwanamke mwenzake!.
Kwa mwenye nyongeza anakaribishwa kuchangia Na nipo tayari kukosolewa kwa sababu uchunguzi usio rasmi unaendelea. Nawasilisha.
Pamoja Na harakati nyingi zilizofanywa katika nyanja mbalimbali kumuinua Na kumwezesha mwanamke Na Wao wenyewe kushadadia kuwa mwanamke akiwezeshwa anaweza lakini nimekuja baini kuwa wanawake Wao wenyewe kwa upande Wao hawapendani Na hawako tayari kusaidiana nje ya kufahamiana.
Lakini hali Ni tofauti wanawake wanapohitaji msaada kutoka kwa mwanaume.
Katika jambo hili nimeliona kiurahisi kabisa katika usafiri wa uma(daladala), inapotokea mwanamke mwenye mtoto au ujauzito kuingia kwenye daladala akakosa kiti cha kukalia, basi Ni rahisi Sana kwa manaume mmojawapo (wa umri wowote) kuinuka Na kumpisha mwanamke mhitaji kuliko wema huo huo kufanywa Na mwanamke mwezake hata kwa kuombwa!.
Katika uchunguzi wangu huo usio rasmi nikafanikiwa kupata hitimisho kuwa rafiki wa kutumainiwa kwa mwanamke mhitaji Ni mwanaume Na Si mwanamke mwenzake!.
Kwa mwenye nyongeza anakaribishwa kuchangia Na nipo tayari kukosolewa kwa sababu uchunguzi usio rasmi unaendelea. Nawasilisha.