WANAWAKE TUAMBIENI UKWELI WENU

WANAWAKE TUAMBIENI UKWELI WENU

MKALI WA MAMBO

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2018
Posts
211
Reaction score
146
Wanawake Tunaomba mtueleze ukweli weni...

Bado kuna baadhi ya wanaume upoteza kujiamini kutokana na kauli za wanawake wanapokutana nao kimapenzi au hata kuwasikia Tu.

Hivi Wanawake nyinyi Mnapenda mboo kubwa au mboo sahizi ya Kati au mashine Ndogo Tuambieni ukweli wenu hapa na muwape Afueni wale wanaume waliokwisha kupoteza kujiamini

Je Wanawake mnaridhishwa na Mashine ndogo au ya Saizi ya kati ama Mboo kubwa

Mashine ndogo ni ili kuanzia Nchi 3 kushuka chini

Mashine saizi yq kati ni ile kuanzia Nchi 4 mpaka 5 na Nusu

Mashine kubwa ni ile Kuanzia Nchi 6 na kuendelea

Haya wakina Dada Tuelezeni ukweli wenu Leo bila kububuja.
 
kila saizi huwa inamwenzake,unaweza kuwa nayo kubwa ikakutana na ndogo ikawa ni maumivu au ikawandogo ikakutana na kubwa na ikawa inapapasa tu;kwa hiyo kila mtu ana saizi yake kutokana na kiungo chake kilivyoumbwa.
 
Naridhishwa na pesa, we uwe nayo tu hata nukta utajua mwenyewe.
Hahahwhwhwhwhwhwhw nilijua lazima useme neno tuuu.

Kila mtu ajiridhishe kwa namna yake
 
Wanawake Tunaomba mtueleze ukweli weni...

Bado kuna baadhi ya wanaume upoteza kujiamini kutokana na kauli za wanawake wanapokutana nao kimapenzi au hata kuwasikia Tu.

Hivi Wanawake nyinyi Mnapenda mboo kubwa au mboo sahizi ya Kati au mashine Ndogo Tuambieni ukweli wenu hapa na muwape Afueni wale wanaume waliokwisha kupoteza kujiamini

Je Wanawake mnaridhishwa na Mashine ndogo au ya Saizi ya kati ama Mboo kubwa

Mashine ndogo ni ili kuanzia Nchi 3 kushuka chini

Mashine saizi yq kati ni ile kuanzia Nchi 4 mpaka 5 na Nusu

Mashine kubwa ni ile Kuanzia Nchi 6 na kuendelea

Haya wakina Dada Tuelezeni ukweli wenu Leo bila kububuja.

Haya mawazo uliyonayo ndio chanzo kitakufanya upungukiwe nguvu za kiume!

Rizika na kibamia chako, jikubali na weka akili kwako mademu wanapenda kibamia utawarizisha ivyo ivyo, usitamani madushe yetu makubwa kama ya punda
 
Uke una sentomita 7 mpk 8 approximately hata uume wenye inch 3 unatosha lumridhisha mwanamke. G spot,clitoris na a zone zote zipo 1 to 4 sentimita ndani ya uke. Ni kujua tu wapi upige wapi usugue. Unaweza kuwa na zaidi ya inchi 6 na mwanamke asipate anachokitaka
 
Wanawake Tunaomba mtueleze ukweli weni...

Bado kuna baadhi ya wanaume upoteza kujiamini kutokana na kauli za wanawake wanapokutana nao kimapenzi au hata kuwasikia Tu.

Hivi Wanawake nyinyi Mnapenda mboo kubwa au mboo sahizi ya Kati au mashine Ndogo Tuambieni ukweli wenu hapa na muwape Afueni wale wanaume waliokwisha kupoteza kujiamini

Je Wanawake mnaridhishwa na Mashine ndogo au ya Saizi ya kati ama Mboo kubwa

Mashine ndogo ni ili kuanzia Nchi 3 kushuka chini

Mashine saizi yq kati ni ile kuanzia Nchi 4 mpaka 5 na Nusu

Mashine kubwa ni ile Kuanzia Nchi 6 na kuendelea

Haya wakina Dada Tuelezeni ukweli wenu Leo bila kububuja.
Mkuu baki na kibamia chako..ukikitumia vizuri utaenjoy sex.
NB
Usishindane na community wells
 
Tatizo tukiwaambia ukweli mnatokwa povu kama loteee...wacha tuendelee kuwa viumbe tusioeleweka muendelee kuchanganyikiwa hivyohivyo
 
Back
Top Bottom