Wanawake tuambiene ukweli...


S

shee leo

Senior Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
105
Likes
0
Points
0
S

shee leo

Senior Member
Joined Dec 12, 2011
105 0 0
Wanawake wenzangu hata km mtanishambulia kwa hili ila lazima tuambizane ukweli HIVI HIYO HAKI SAWA TUNAYOPIGA NAYO KELELE KUNA SIKU ITAPATIKANA?kuna mambo tunajichosha nayo mwanaume ni mwanaume tu kwanza aliumbwa wa kwanza kabla yetu na Mungu akaona yu mpweke akatuumba sisi wanawake hvyo mpango wa MUNGU HAUKUWA KUMUUMBA MWANAMKE ila tu kwa upweke wa mwanaume akafikiria atamsaidiaje?akaona AMUWEKEE MWANAMKE{akasisitiza kuwa awe msaidizi wa mwanaume}PILI:akamwambia mwanaume atakuwa kichwa TATU:atakula kwa jasho na mwanamke atazaa kwa uchungu,hvyo mwanaume atabaki kuwa mtafutaji wa familia na mwanamke kaz zake ni kusaidia .Ila mabadiliko ya dunia ndio yametufanya tusiwe wasaidizi bali tumekuwa tunasaidiwa na hao wanaume..HII SIO MBAYA HATA KIDOGO tatzo sasa wanawake tunajisahau nafasi zetu na kutaka kuwa na mamlaka makubwa juu ya wanaume hao ambao walipewa nafasi hzo,tumetaka wanaume wawe wasaidizi wetu kitu ambacho si kweli....WANAWAKE TUSIJISAHAU ILA TU TUPIGANIE KUONDOA UNYANYASAJI km kupigwa,kutukanwa,kushurutishwa n.k.tuishi tukijua kuwa mwanaume siku zote yupo Dunia hii kabla yetu hvyo hilo tu limetufanya kuwa nafasi ya pili..Hata MUNGU mwanae wa pekee ni YESU{wakristo} au Nabii ISSA{waislamu}ambaye ni mwanaume na aliamua kumtuma duniani huyo huyo mwanaume..hvyo kwa sababu hizo MWANAUME AMEPEWA MAMLAKA YA JUU ZAIDI na imeandikwa ENYI WANAWAKE WATIINI WANAUME ZETU na si MWANAUME AMTII MWANAMKE..
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Likes
4
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 4 0
Wengi hizi elimu wanazopata zinawapa jeuri sana

kila nikiwatazama wazazi wetu wanavyoheshimiana sipati picha kama tutawapata wakina mama wa aina hii tunakokwenda
 
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,478
Likes
11
Points
135
Makene

Makene

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,478 11 135
ngoja niingie kitchen party kama mtaalam.
Enyi wanawake hakikisheni mnapofanya mapenzi na waume zenu, wapeni na wao mimba wazilee, mkisha weza hiyo wadaini pia waende mwezini kila mwezi na watoe maziwa kwenye nyonyo ili walishe watoto.
Kisha pitisheni haki sawa kwa kila kitu.
Tena hamuhitaji kuwezeshwa hata kubadili k zenu ziwe m.
 
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,070
Likes
273
Points
180
Scofied

Scofied

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,070 273 180
Ngoja wakuje watatoa mapovu mbaya...
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
13
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 13 0
hahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahahaha aseeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,486
Likes
810
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,486 810 280
Nona bado mleta mada anabase kwenye theory za radical feminist (hawa waklibase kwenye wid), kwa sasa debate za kijinsia zinatambua tofauti hizo (hasa tofauti za kibiolojia japo sio za kibiblia) kwamba we will never be equal but tunachoweza kuhangaikia ni equity, kwamba atleast wanawake na wanaume wote wawe considered kwa kiwango flani kwenye fursa za maendeleo, na lingine ni kuupinga unyanyasaji which is not bad.
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,581
Likes
852
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,581 852 280
Wanawake wenzangu hata km mtanishambulia kwa hili ila lazima tuambizane ukweli HIVI HIYO HAKI SAWA TUNAYOPIGA NAYO KELELE KUNA SIKU ITAPATIKANA?kuna mambo tunajichosha nayo mwanaume ni mwanaume tu kwanza aliumbwa wa kwanza kabla yetu na Mungu akaona yu mpweke akatuumba sisi wanawake hvyo mpango wa MUNGU HAUKUWA KUMUUMBA MWANAMKE ila tu kwa upweke wa mwanaume akafikiria atamsaidiaje?akaona AMUWEKEE MWANAMKE{akasisitiza kuwa awe msaidizi wa mwanaume}PILI:akamwambia mwanaume atakuwa kichwa TATU:atakula kwa jasho na mwanamke atazaa kwa uchungu,hvyo mwanaume atabaki kuwa mtafutaji wa familia na mwanamke kaz zake ni kusaidia .Ila mabadiliko ya dunia ndio yametufanya tusiwe wasaidizi bali tumekuwa tunasaidiwa na hao wanaume..HII SIO MBAYA HATA KIDOGO tatzo sasa wanawake tunajisahau nafasi zetu na kutaka kuwa na mamlaka makubwa juu ya wanaume hao ambao walipewa nafasi hzo,tumetaka wanaume wawe wasaidizi wetu kitu ambacho si kweli....WANAWAKE TUSIJISAHAU ILA TU TUPIGANIE KUONDOA UNYANYASAJI km kupigwa,kutukanwa,kushurutishwa n.k.tuishi tukijua kuwa mwanaume siku zote yupo Dunia hii kabla yetu hvyo hilo tu limetufanya kuwa nafasi ya pili..Hata MUNGU mwanae wa pekee ni YESU{wakristo} au Nabii ISSA{waislamu}ambaye ni mwanaume na aliamua kumtuma duniani huyo huyo mwanaume..hvyo kwa sababu hizo MWANAUME AMEPEWA MAMLAKA YA JUU ZAIDI na imeandikwa ENYI WANAWAKE WATIINI WANAUME ZETU na si MWANAUME AMTII MWANAMKE..
Kwa sentensi moja tu isiyo na maneno mengi unataka wanawake tufanyaje?
 
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2012
Messages
1,041
Likes
569
Points
280
mak89

mak89

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2012
1,041 569 280
Na kujumu la mwanaume lingine ni kumpenda mke wake

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2009
Messages
4,829
Likes
94
Points
145
neggirl

neggirl

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2009
4,829 94 145
Haya mambo ya haki sawa nawaachia kina TGNP, TAMWA, TAWLA na wengine wa namna hyo. Wewe kama huipendi ndoa/mahusiano yako basi leta hizi habari za haki sawa lol. Na ukicheki asilimia kubwa ya wanawake waliojikita kwenye maishu ya gender huwa hawana familia za kueleweka.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,631
Likes
6,094
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,631 6,094 280
Mtoa mada ni Mwanaume? shee leo
 
Last edited by a moderator:
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Wanawake wenzangu hata km mtanishambulia kwa hili ila lazima tuambizane ukweli HIVI HIYO HAKI SAWA TUNAYOPIGA NAYO KELELE KUNA SIKU ITAPATIKANA?kuna mambo tunajichosha nayo mwanaume ni mwanaume tu kwanza aliumbwa wa kwanza kabla yetu na Mungu akaona yu mpweke akatuumba sisi wanawake hvyo mpango wa MUNGU HAUKUWA KUMUUMBA MWANAMKE ila tu kwa upweke wa mwanaume akafikiria atamsaidiaje?akaona AMUWEKEE MWANAMKE{akasisitiza kuwa awe msaidizi wa mwanaume}PILI:akamwambia mwanaume atakuwa kichwa TATU:atakula kwa jasho na mwanamke atazaa kwa uchungu,hvyo mwanaume atabaki kuwa mtafutaji wa familia na mwanamke kaz zake ni kusaidia .Ila mabadiliko ya dunia ndio yametufanya tusiwe wasaidizi bali tumekuwa tunasaidiwa na hao wanaume..HII SIO MBAYA HATA KIDOGO tatzo sasa wanawake tunajisahau nafasi zetu na kutaka kuwa na mamlaka makubwa juu ya wanaume hao ambao walipewa nafasi hzo,tumetaka wanaume wawe wasaidizi wetu kitu ambacho si kweli....WANAWAKE TUSIJISAHAU ILA TU TUPIGANIE KUONDOA UNYANYASAJI km kupigwa,kutukanwa,kushurutishwa n.k.tuishi tukijua kuwa mwanaume siku zote yupo Dunia hii kabla yetu hvyo hilo tu limetufanya kuwa nafasi ya pili..Hata MUNGU mwanae wa pekee ni YESU{wakristo} au Nabii ISSA{waislamu}ambaye ni mwanaume na aliamua kumtuma duniani huyo huyo mwanaume..hvyo kwa sababu hizo MWANAUME AMEPEWA MAMLAKA YA JUU ZAIDI na imeandikwa ENYI WANAWAKE WATIINI WANAUME ZETU na si MWANAUME AMTII MWANAMKE..
Aliyeandika bible ni mtu kama wewe lakini huyu mtu Ali claim anauwezo wa roho takatifu(who knows he may be like Osama bin laden ) we are just followers .Hitler aliwafanya watu wauliwe na oxygen chambers,watu wanaimplant mabomu wakiwa na imani wataenda mbinguni.Kama huyo mama lwakatare ni mchungaji lakini anakufanya usafishe pesa bank baada ya Muda anaita waandishi wa habari ananyumba ya kifahari.Na binadamu wanaubongo tofauti some are psychopath,serial killer,molesters,alcoholic.Sijawahi kusikia tanzania mtu anatibiwa kwa depression ,addiction .wanaume ni head of house hold period
 
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
3,596
Likes
160
Points
160
N

Natalia

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2011
3,596 160 160
Wengi hizi elimu wanazopata zinawapa jeuri sana

kila nikiwatazama wazazi wetu wanavyoheshimiana sipati picha kama tutawapata wakina mama wa aina hii tunakokwenda
Marriage ni institution ambayo unaingia humo bila kulazimishwa.Na unaweza kutoka ukitaka sasa wanawake Wengi wakibongo they love abusive men cause they are insecure
 
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
494
Likes
1
Points
35
mjombo's

mjombo's

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
494 1 35
Wanawake wenzangu hata km mtanishambulia kwa hili ila lazima tuambizane ukweli HIVI HIYO HAKI SAWA TUNAYOPIGA NAYO KELELE KUNA SIKU ITAPATIKANA?kuna mambo tunajichosha nayo mwanaume ni mwanaume tu kwanza aliumbwa wa kwanza kabla yetu na Mungu akaona yu mpweke akatuumba sisi wanawake hvyo mpango wa MUNGU HAUKUWA KUMUUMBA MWANAMKE ila tu kwa upweke wa mwanaume akafikiria atamsaidiaje?akaona AMUWEKEE MWANAMKE{akasisitiza kuwa awe msaidizi wa mwanaume}PILI:akamwambia mwanaume atakuwa kichwa TATU:atakula kwa jasho na mwanamke atazaa kwa uchungu,hvyo mwanaume atabaki kuwa mtafutaji wa familia na mwanamke kaz zake ni kusaidia .Ila mabadiliko ya dunia ndio yametufanya tusiwe wasaidizi bali tumekuwa tunasaidiwa na hao wanaume..HII SIO MBAYA HATA KIDOGO tatzo sasa wanawake tunajisahau nafasi zetu na kutaka kuwa na mamlaka makubwa juu ya wanaume hao ambao walipewa nafasi hzo,tumetaka wanaume wawe wasaidizi wetu kitu ambacho si kweli....WANAWAKE TUSIJISAHAU ILA TU TUPIGANIE KUONDOA UNYANYASAJI km kupigwa,kutukanwa,kushurutishwa n.k.tuishi tukijua kuwa mwanaume siku zote yupo Dunia hii kabla yetu hvyo hilo tu limetufanya kuwa nafasi ya pili..Hata MUNGU mwanae wa pekee ni YESU{wakristo} au Nabii ISSA{waislamu}ambaye ni mwanaume na aliamua kumtuma duniani huyo huyo mwanaume..hvyo kwa sababu hizo MWANAUME AMEPEWA MAMLAKA YA JUU ZAIDI na imeandikwa ENYI WANAWAKE WATIINI WANAUME ZETU na si MWANAUME AMTII MWANAMKE..
walete walete waje wajue si lazima vitu hivi viingizwe kwenye carriculum zetu
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022