Wanawake stress nyingine tunazitafuta

Kweli kabisa Dada Sky, ila je unamaanisha kuwa tunyamaze tu just because mimi ni mke wa ndoa? Hata kama unajua kabisa huyu ni mchepuko wake? Na je madhara ya kunyamazia na kujifanya kobe, ni yepi?
 
Una akili sana bidada.
Popote ulipo, tumia kinywaji upendacho...bill juu yangu.
 
Kanuni ya kuishi na mume akikuudhi mwambie lakini usimnunie
What about serial cheaters? Unaitaka ndoa, unampenda sana na ushamwambia hupendi baadhi ya vitu ila wala hana mpango wa kubadilika? Nasema hivyo because nilikaa kwenye ndoa 8 years sijawahi hata siku moja kufungua simu ya mume wangu, wala hajawahi hata kunipa simu nipige picha hata za matukio ya kawaida... but here I am, no husband πŸ˜€πŸ˜€. Of course his LOSS! but my point ishuwa najiambia kama ningekuwa namkagua ama namfanyia vurugu kidogo labda angeogopa, or maybe ningejua mapema wapinzani wangu! Nimekuja kushtuka wameshazaa watoto wawili uhawara uliokubuhu ndio wanakumbuka kuoana.πŸ˜€
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…