Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 21, 2012 #1 Dont panic when you see a lady in men's urinal.... wanawake waJf wanaotaka hizo products wawasiliane na mimi ninauza...
Dont panic when you see a lady in men's urinal.... wanawake waJf wanaotaka hizo products wawasiliane na mimi ninauza...
Steve Dii JF-Expert Member Joined Jun 25, 2007 Posts 6,402 Reaction score 1,305 Jan 21, 2012 #2 Daaah... Boflo kwa vituko!!! Zile mishemishe za Wachina wa Upanga zimeishia wapi???! loll
kichomiz JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 20,352 Reaction score 13,456 Jan 21, 2012 #3 Hapo wanatafuta kubakwa tu na si vinginevyo.
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 21, 2012 Thread starter #4 Steve Dii said: Daaah... Boflo kwa vituko!!! Zile mishemishe za Wachina wa Upanga zimeishia wapi???! loll Click to expand... Haha.....Steve kama uko interested na k za kichina, nitafute mkuu.. Nina hazina kubwa sana inayohitaji kuwa revealed....
Steve Dii said: Daaah... Boflo kwa vituko!!! Zile mishemishe za Wachina wa Upanga zimeishia wapi???! loll Click to expand... Haha.....Steve kama uko interested na k za kichina, nitafute mkuu.. Nina hazina kubwa sana inayohitaji kuwa revealed....
C churayang Member Joined Jan 16, 2012 Posts 9 Reaction score 2 Jan 21, 2012 #5 eeh..eeh umeshazijaribu?
Mabagala JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 1,477 Reaction score 327 Jan 21, 2012 #6 sasa waje vyoo wanaume kutafuta nini jamani
Mabagala JF-Expert Member Joined Nov 27, 2009 Posts 1,477 Reaction score 327 Jan 21, 2012 #7 hii labda itawasaidia kwenye mabasi pindi ifikapo ule muda wa kuchimba dawa
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 21, 2012 Thread starter #8 Mabagala said: sasa waje vyoo wanaume kutafuta nini jamani Click to expand... Mfumo dume hautakiwi... Wanawake wanahitaji usawa...
Mabagala said: sasa waje vyoo wanaume kutafuta nini jamani Click to expand... Mfumo dume hautakiwi... Wanawake wanahitaji usawa...
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Jan 21, 2012 #9 na hii................
ndetichia Platinum Member Joined Mar 18, 2011 Posts 27,769 Reaction score 6,590 Jan 21, 2012 #10 duu hii kali kabisa..
M maselef JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 254 Reaction score 47 Jan 21, 2012 #11 Si kila ukiona kichaka lazima ujisaidie
Ndahani Platinum Member Joined Jun 3, 2008 Posts 18,162 Reaction score 9,189 Jan 21, 2012 #12 Steve Dii said: Daaah... Boflo kwa vituko!!! Zile mishemishe za Wachina wa Upanga zimeishia wapi???! loll Click to expand... ........Na kushuhudia ngoma zinazochezwa na wanaume watuptu tena wakiwa uchi huko zanzibar
Steve Dii said: Daaah... Boflo kwa vituko!!! Zile mishemishe za Wachina wa Upanga zimeishia wapi???! loll Click to expand... ........Na kushuhudia ngoma zinazochezwa na wanaume watuptu tena wakiwa uchi huko zanzibar
Dr.Chichi JF-Expert Member Joined Apr 30, 2008 Posts 2,393 Reaction score 639 Jan 21, 2012 #13 he he he
Mamzalendo JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 1,670 Reaction score 558 Jan 21, 2012 #14 This world is way fast than my mind can take,
Msarendo JF-Expert Member Joined Jan 29, 2011 Posts 10,915 Reaction score 7,121 Jan 21, 2012 #15 Mkuu Boflo umeidaka wapi hiyo.
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Jan 21, 2012 #16 dah....Boflo ulipoteleaga wapi bana....muda sana...?
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Jan 21, 2012 #17 Hahahaaaa yan wanawake wanajitahidi kutuiga kila kitu dah
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 21, 2012 Thread starter #18 Preta said: dah....Boflo ulipoteleaga wapi bana....muda sana...? Click to expand... mishe mishe.....bado nawe uko?? mic u
Preta said: dah....Boflo ulipoteleaga wapi bana....muda sana...? Click to expand... mishe mishe.....bado nawe uko?? mic u
Babkey JF-Expert Member Joined Dec 10, 2010 Posts 4,838 Reaction score 3,674 Jan 21, 2012 #19 ...kweli wanaume tuko juu, wanataka kufanana na sisi kwa kila hali. Hahahaaa!
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jan 24, 2012 Thread starter #20 kichomiz said: Hapo wanatafuta kubakwa tu na si vinginevyo. Click to expand... Wakiingia vyoo vyetu ndio poa
kichomiz said: Hapo wanatafuta kubakwa tu na si vinginevyo. Click to expand... Wakiingia vyoo vyetu ndio poa