Wanawake punguzeni kuringa kwenye mitandao ya kijamii

Tint Alexandre Arnold

Senior Member
Feb 28, 2019
123
250
Jinsi mnavyotumiwa meseji na mwanaume kwenye mitandao usijione mzuri sana, maana mkiona mwanaume zaidi ya mmoja wanakutumia meseji basi unajiona bonge la demu kumbe wap kawaida tuu, basi hata kujibu tu poa inawashinda?

Leo nimemtext dem 'mambo' kuangalia vizuri kumbe kuna 'mambo' nyingine nilimtumia 2012 na haikujibiwa duh!
 

Planett

JF-Expert Member
Mar 20, 2014
8,536
2,000
Jinsi mnavyotumiwa meseji na mwanaume kwenye mitandao usijione mzuri sana, maana mkiona mwanaume zaidi ya mmoja wanakutumia meseji basi unajiona bonge la demu kumbe wap kawaida tuu, basi hata kujibu tu poa inawashinda?

Leo nimemtext dem 'mambo' kuangalia vizuri kumbe kuna 'mambo' nyingine nilimtumia 2012 na haikujibiwa duh!
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom