Kwakuwa umesema na wenye ujzi wakujuze basi nakujuza maana umealika na wenye ujuzi pia.
Swala la wadada kutoa kabang ni za pande mbili, si uamuzi wa mtu mmoja. Swali nani ni intiator? wote wanaweza kuanza kuhitaji huduma either kwa curiosity kutaka kuona why watu wanafanya, jua safari moja uanzisha ingine. Pia kuna kufanya kwa ajili ya kumlizhs mwengine utakuta mdada kaambiwa ukitaka mshika man wako mpe tundu dogo mazoea hujenga tabia kwa wote, hawa wakiachana watapeleka tabia katika mahusiano yao mapya.