Wanawake nimewanyoshea mikono


Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,184
Likes
27,109
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,184 27,109 280
Kweli wanawake ni watu wa kipekee sana nimekuwa nawaangalia kupitia wale niliokuwa nao kwenye mahusiano kuna wenye akili ila wengine ni "mbumbumbu" nakumbuka kuna dada mmoja nilikutana nae chuoni akiwa hana nyuma wala mbele (Mshamba) ila kwakupitia yeye mengi nimejifunza katika mahusiano.

Kipindi namjua hakuwa na marafiki wa kumshauri maana baada ya kujua kuvaa vimini ndo shida ikaanzia hapo yaani club zote zilimjua kwa ukuwadi wake na ujinga wake alibadilika tabia na akaona mimi si chochote mbele yake.

Na mimi baada ya kuwa mbali nae kwa muda nilipata mwingine nikawa nae kwenye mahusiano na baadae tukapata mtoto ila nilifanya makusudi ili aone kuwa mwanaume hakataliwi hata kama hana gari na pesa bado tu ni mwanaume, baada ya kuzaa na yule dada niliporudi likizo nilimwambia kuwa sasa hivi mimi sio mwenzake yaani nina mtoto.

Basi alichachawa toka siku hiyo ujinga wake ukaanza kupungua mimi nikaendelea kumla ila akiwa anajua kuwa ana liwa na baba sio yule mpenzi wake wa zamani.

Baadae niliona ni ujinga kuendelea kuwa nae nikaamua kukatisha mawasiliano na yeye kwani sikumtaka tena baada ya kuona mtoto wangu anampa pumu anashindwa kupumua na yeye eti akaanza kunikomoa na vipicha vya mabwana wake wakati kasahau nishamgaragaza sana eti nione wivu kumbe mwenzake sioni hata gere.

Na mimi nikawa natuma picha za marafiki zangu kuwa ni wapenzi wangu basi acha wivu umpande kama kapewa dozi ya kisonono ila toka hapo nimejua kuwa wanawake si wenzetu yaani ukikosa pesa hata kama mlitoka kijijini wote mkifika mjini huyo si mwenzako tena hakujui.

Tuwe na mapenzi ya dhati bila kujali umasiki au hali ya mtu ubaya sasa nilishaga mpeleka hadi nyumbani..

Raphael wa Ureno..........
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,563
Likes
83,188
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,563 83,188 280
Usimjulimshe wote tafadhali.
 
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
431
Likes
438
Points
80
Age
37
TRUE TANZANIAN

TRUE TANZANIAN

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
431 438 80
Kweli wanawake ni watu wa kipekee sana nimekuwa nawaangalia kupitia wale niliokuwa nao kwenye mahusiano kuna wenye akili ila wengine ni "mbumbumbu" nakumbuka kuna dada mmoja nilikutana nae chuoni akiwa hana nyuma wala mbele (Mshamba) ila kwakupitia yeye mengi nimejifunza katika mahusiano.

Kipindi namjua hakuwa na marafiki wa kumshauri maana baada ya kujua kuvaa vimini ndo shida ikaanzia hapo yaani club zote zilimjua kwa ukuwadi wake na ujinga wake alibadilika tabia na akaona mimi si chochote mbele yake.

Na mimi baada ya kuwa mbali nae kwa muda nilipata mwingine nikawa nae kwenye mahusiano na baadae tukapata mtoto ila nilifanya makusudi ili aone kuwa mwanaume hakataliwi hata kama hana gari na pesa bado tu ni mwanaume, baada ya kuzaa na yule dada niliporudi likizo nilimwambia kuwa sasa hivi mimi sio mwenzake yaani nina mtoto.

Basi alichachawa toka siku hiyo ujinga wake ukaanza kupungua mimi nikaendelea kumla ila akiwa anajua kuwa ana liwa na baba sio yule mpenzi wake wa zamani.

Baadae niliona ni ujinga kuendelea kuwa nae nikaamua kukatisha mawasiliano na yeye kwani sikumtaka tena baada ya kuona mtoto wangu anampa pumu anashindwa kupumua na yeye eti akaanza kunikomoa na vipicha vya mabwana wake wakati kasahau nishamgaragaza sana eti nione wivu kumbe mwenzake sioni hata gere.

Na mimi nikawa natuma picha za marafiki zangu kuwa ni wapenzi wangu basi acha wivu umpande kama kapewa dozi ya kisonono ila toka hapo nimejua kuwa wanawake si wenzetu yaani ukikosa pesa hata kama mlitoka kijijini wote mkifika mjini huyo si mwenzako tena hakujui.

Tuwe na mapenzi ya dhati bila kujali umasiki au hali ya mtu ubaya sasa nilishaga mpeleka hadi nyumbani..

Raphael wa Ureno..........
Aseee we nishidaaa! Mdada kajiona bonge la mjanja kumbe umemkojoza mpaka akapewa dozi ya kisonono!??? Ndo ivo hao sio wenzetu ukikosa pesa mzee.
 
dre4691

dre4691

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2016
Messages
486
Likes
306
Points
80
Age
28
dre4691

dre4691

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2016
486 306 80
Nini kisonono , wazee wa zamani wali amini mwanamke ukiwa nae mmoja anataka kukupanda Kichwani na wengine wakaamini bila makofi hawaendi sasa nn suluhisho ndo mzee moja anakua na wake wawili mmoja akileta gubu bas unalala kwa mwenzke coz women love competition bas utatawala wote effortless kila m1 atataka kua the best dhidi ya mwenzko, umejitahid kijana kutumia mbinu zetu bad boys karinga umemtafutia mwenzake nadhan umeona matokeo mazuri ht ukiwa na mwanamke mwingne mpende kweli but don't be mjinga mpende kweli akizingua mtafutie mwenzke wa kumsaidia majukumu
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,997
Likes
6,428
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,997 6,428 280
Haya...

Umesikika
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,628
Likes
2,494
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,628 2,494 280
mimi napendaga mtu ata awe na hali gani namkubali ila tatizo wakishajua UMEKUFA UMEOZA utakoma,,,, utasota maisha ya kumbembeleza mpaka basi
 
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,250
Likes
3,986
Points
280
Jamalm335

Jamalm335

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,250 3,986 280
Kweli wanawake ni watu wa kipekee sana nimekuwa nawaangalia kupitia wale niliokuwa nao kwenye mahusiano kuna wenye akili ila wengine ni "mbumbumbu" nakumbuka kuna dada mmoja nilikutana nae chuoni akiwa hana nyuma wala mbele (Mshamba) ila kwakupitia yeye mengi nimejifunza katika mahusiano.

Kipindi namjua hakuwa na marafiki wa kumshauri maana baada ya kujua kuvaa vimini ndo shida ikaanzia hapo yaani club zote zilimjua kwa ukuwadi wake na ujinga wake alibadilika tabia na akaona mimi si chochote mbele yake.

Na mimi baada ya kuwa mbali nae kwa muda nilipata mwingine nikawa nae kwenye mahusiano na baadae tukapata mtoto ila nilifanya makusudi ili aone kuwa mwanaume hakataliwi hata kama hana gari na pesa bado tu ni mwanaume, baada ya kuzaa na yule dada niliporudi likizo nilimwambia kuwa sasa hivi mimi sio mwenzake yaani nina mtoto.

Basi alichachawa toka siku hiyo ujinga wake ukaanza kupungua mimi nikaendelea kumla ila akiwa anajua kuwa ana liwa na baba sio yule mpenzi wake wa zamani.

Baadae niliona ni ujinga kuendelea kuwa nae nikaamua kukatisha mawasiliano na yeye kwani sikumtaka tena baada ya kuona mtoto wangu anampa pumu anashindwa kupumua na yeye eti akaanza kunikomoa na vipicha vya mabwana wake wakati kasahau nishamgaragaza sana eti nione wivu kumbe mwenzake sioni hata gere.

Na mimi nikawa natuma picha za marafiki zangu kuwa ni wapenzi wangu basi acha wivu umpande kama kapewa dozi ya kisonono ila toka hapo nimejua kuwa wanawake si wenzetu yaani ukikosa pesa hata kama mlitoka kijijini wote mkifika mjini huyo si mwenzako tena hakujui.

Tuwe na mapenzi ya dhati bila kujali umasiki au hali ya mtu ubaya sasa nilishaga mpeleka hadi nyumbani..

Raphael wa Ureno..........
Wote mnafanana tabia na dhahiri unampenda, kama unafikia kuzalisha mtu mwingine ili tu umkomoe na kuweka picha za marafiki iwe kama mademu zako ili umlipizie yani hapo moja kwa moja unamtaka bado. Nina hakika kila siku unaangalia ameweka picha gani whatsapp, kama ni ya jamaa basi na wewe unalipiza kuweka ya demu.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,184
Likes
27,109
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,184 27,109 280
24
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,184
Likes
27,109
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,184 27,109 280
Sio shidaa ila baada ya kufanya ujinga na mm nikaamua kumwonesha ubaya ila mengi kanifunza nimeelewa walivyo.
 
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2013
Messages
2,644
Likes
812
Points
280
pleo

pleo

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2013
2,644 812 280
" wanawake si wenzetu yaani ukikosa pesa hata kama mlitoka kijijini wote mkifika mjini huyo si mwenzako tena hakujui."

kwani umetoka kijiji gani mkuu?
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,184
Likes
27,109
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,184 27,109 280
Sio kimoja yaani ni visa vingi ila kupitia hvyo visa nimejua mengi kupitia wanawake.
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,184
Likes
27,109
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,184 27,109 280
mmejua kukomoana kwa ujanja wa kizamani...
hongera pia kwa kushinda
Ndio inabidi utumie ujanja ili kuponya moyo wako kwani ungelikuwa wewe ni mm kwa kipindi kile ungetamani uondoke duniani.
 
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2016
Messages
1,751
Likes
1,691
Points
280
venossah

venossah

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2016
1,751 1,691 280
Mwanaume asikataliwe kwani yeye ni nan??tena kwa mwanaume mwenye akili km zako atakataliwa tu.unapenda ushindaniii
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,184
Likes
27,109
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,184 27,109 280
Nini kisonono , wazee wa zamani wali amini mwanamke ukiwa nae mmoja anataka kukupanda Kichwani na wengine wakaamini bila makofi hawaendi sasa nn suluhisho ndo mzee moja anakua na wake wawili mmoja akileta gubu bas unalala kwa mwenzke coz women love competition bas utatawala wote effortless kila m1 atataka kua the best dhidi ya mwenzko, umejitahid kijana kutumia mbinu zetu bad boys karinga umemtafutia mwenzake nadhan umeona matokeo mazuri ht ukiwa na mwanamke mwingne mpende kweli but don't be mjinga mpende kweli akizingua mtafutie mwenzke wa kumsaidia majukumu
Yaani hiyo ndo dawa yao ila yeye alikuwa ananikomoa kweli mimi nikatumia plan B kuweza kumteketeza na kweli hiyo plan B ilizaa matunda mazuri hadi leo anaamini mimi ni bonge la play boy kama yeye alivyoonesha ukahaba wake kwangu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,676