Evelyn Salt
Platinum Member
- Jan 5, 2012
- 78,654
- 171,758
heading ingekuwa "uume mkubwa"
Ila nene,ndefu inakela......
UKWELI JUU YA UKUBWA WA UUME
Yafuatayo ni majumuisho ya matokeo ya tafiti
mbalimbali juu ya ukweli juu ya ukubwa wa uume.
Tafiti hizo zimefanywa na wanasayansi wa mapenzi
toka nchi za Ujerumani, Uingereza, Sweden,
Nigeria na Afrika ya kusini. Jisomee na uone
mambo yalivyo matamu usifuate maneno ya mitaani
na jichunguze uone kama uko katika kiwango au la.
(1) Iwapo wewe ni mwanamke na
hupendelei uume mkubwa basi wewe ni
wa ajabu.
(2) Wanawake wengi hupendelea uume
mkubwa zaidi ya wanaume kupendelea
matiti au makalio makubwa.
(3) Kwa wastani wanaume wengi wana
uume wenye urefu wa kati ya nchi 6
(CM 15) na nchi 7 (CM18) na unene
kati ya nchi 5 (CM12) na nchi 5 1 /2
(CM 13 1 / 2 ).
(4) Unapofikiria kuwa uume wako ni
mdogo mara nyingi unakuwa
hujakosea.
(5) Wanawake wengi hujali kuhusu ukubwa
wa uume unapokuwa haujasimama.
(6) Wanawake wanaojua mapenzi
hupendelea kushika uume wa
mwanaume unapokuwa umesimama na
pia pale ambapo haujasimama.
(7) Wanawake wanaojua mapenzi
hupendelea kunyonya uume ulio
mkubwa kuliko ule ulio mdogo
(8) Uume mkubwa huleta burudani zaidi
kwa mwanamke zaidi ya uume mdogo
kwani unagusa maeneo mengi zaidi
yenye miisho mingi ya mishipa ya
fahamu na unaweza kuondoa hewa
yote iliomo ukeni na kutengeneza
mazingira mazuri ya raha zaidi.
(9) Asilimia ishirini ya wanawake wote
watadumu na kuwa waaminifu kwa
wapenzi wao wenye uume mkubwa
sababu kubwa ni raha wanayopata na
sio fedha au kitu kingine.
(10) Asilimia 40 ya wanawake watadumu na
mpenzi mwenye uume mdogo kwa
sababu ya pesa anazofaidi.
(11) Asilimia 80 ya wanawake
wangependelea wapenzi wao waongeze
ukubwa wa uume wao.
(12) Wanawake wengi wanaona kuwa ni kero
kuwa na mwanaume mwenye uume
mdogo japo hawasemi na kukaa kimya
kama vile hakuna shida yoyote. Na sio
hilo tu bali pia inawaboa sana
kufikiria juu ya mapungufu hayo.
(13) Ukikutana na mwanamke anayesema
kuwa hajali juu ya ukubwa wa uume ni
muongo.
(14) Wanawake wengi hutamani kulala na
mwanaume mwenye uume mkubwa
zaidi ya ule wa mpenzi wake japo kwa
siku moja tu katika historia ya maisha
yake.
(15) Wanawake wengi hujitapa kwa
wanawake wenzao iwapo wana
mwanaume mwenye uume mkubwa wa
kutosha.
(16) Wanawake wanaweza kumvumilia zaidi
mwanaume mwenye uume mkubwa
kupita kiasi kuliko kumvumilia mwenye
uume mdogo.
(17) Wanaume wenye uume mdogo huachwa
na wanawake kwa urahisi zaidi kuliko
wale wenye uume mkubwa. Na
wanaoachwa kwa sababu ya uume
mdogo ni wengi zaidi ukilinganisha na
wale wenye uume mkubwa.
(18) Kutokana na ukweli huo upo uwezekano
mkubwa kuwa mwanamke anapokuacha
au kukusaliti basi mwanaume mpya ni
mwenye uume mkubwa zaidi yako.
ni kweli lakini? au maneno tu
ndefu nyembamba.....?
heading ingekuwa "uume mkubwa"
speaking from experience?Kwanza wenye mkubwa hawajui kutayarisha
aisee, job true true!!Yap!!Ni kweli wahusika wanavyodai,,,,,,,,,
Basi nahisi mimi ntakuwa waajabu, napenda ndogo tamu, ndefu inakera inaumiza sababu inafika mwisho. Sihitaji kuchomoa kizazi. Ukishazoea kubwa ndogo inapwaya. Aaahh sitaki hiyo shughuli