Wanawake na wanaume fungukeni juu ya hili

Wanawake na wanaume fungukeni juu ya hili

Umeona eehhh..na watu tutawajua humu kwa majibu yao...
kutakuwa na ke watakaopinga huku ukweli umo rohni mwao kama mtafiti alivyosema...

Kuna Me watapinga sababu ni wahanga...

Ila angerekebisha kidogo lugha...uume compatible, kitu kinakuwa tight; yani mwake... si mkuuubwa...maana mkubwa si rahisi kuuweza...


Kuna ka ukweli hapo
 
Raha ya kumfanya mdada ni kumfikisha kileleni at mt.Kilimanjaro, vinginevyo ni kumpotezea muda, kama tutategemea size kama factt jua utaibiwa taka usitake
 
Hu uzi mbona ulshaletwaga hapa jukwan kitambo sana tang july ila sio mbaya kwa kueleta tena pia jitahdi kumulza na mkeo atakupa majbu mazur pia.
 
Kibamia hakinogi bana wala hakifiki interior zaidi bwana tifauti na kubwa kibamia ni kuchezeana tu hadi kiche fu mhhhhhh
 
19. Masculine men enjoy sex more because they're active during the activity

20. The bigger the package the more the enjoyment
 
Kibamia hakinogi bana wala hakifiki interior zaidi bwana tifauti na kubwa kibamia ni kuchezeana tu hadi kiche fu mhhhhhh

Afadhali kiwe kama kibichi, kikiwa kama kimechemshwa hata kojo la kawaida kutoka shida.....:angry:
 
duuuuuuuu jaman tufanye nn kwa wenye maumbo madogo ya asli....?
 
Back
Top Bottom