MTENDAHAKI
JF-Expert Member
- Mar 3, 2011
- 4,013
- 1,448
JF sijui imekuwaje, nashindwa kuizoea kama awali, hii display kulikoniPole xana mkuu
JF sijui imekuwaje, nashindwa kuizoea kama awali, hii display kulikoniPole xana mkuu
umemchamba mwanakwetu! hahahaaaaa.Yani humu jamii forum kuna majinuni sana
Kwanza story yako ya kutudanganya maana huo ni uongo uliokubuhu unamgharamikia demu bila kukupa papuchi si bora ungekua unapiga nyeto
Pili wewe sidhani kama hata milioni 1 ulishawahi kuishika , umeitaja milioni 50kama elfu 5 hahahahaa hahahaha
Vere interesting