Wanawake na kasumba ya kupenda sana magari

Wanawake na kasumba ya kupenda sana magari

Ndio maana siku hizi tunaoa mabogas hata ushauri nini kifanyike kwa family hamna...
 
hizo zinaitwa mtama kwa watoto,
hayo mambo yapo huku afrika ambako mwanaume kageuzwa kitega uchumi,
na mwanamke anaamini uzuri wake au uanamke wake ni mtaji tosha wa kumfikisha kwenye maendeleo,
na si shule au kujishughulisha ili awe na maisha yake tegemezi,
ndio maana kuhonga mwanamke kwangu ni mwiko mkubwa,
gari yangu ni marufuku kuteremsha kioo au kumfungulia mlango malaya!
Well said
 
inategemea

mimi nikimuona mwanaume ana gari namkimbia naenda kwa asie nalo nakumuombea kwa Mungu nilie nae na yeye amiliki gari huku nikiona jinsi alivopitolea jasho.
Thubutuuuu
 
Walimega wakachukua kabisa
Poleh mwana, nami nmewah kuporwa mtt wa kimachame hapo chuga na msela ana gari, tena la dady yake alistaafu akanunua... dogo akawa anatanulia kitaa, nami akanipigia![emoji25]
 
ha ha ha malipo
Na unayekuwa nae akipata unamuacha unaenda kwa ambae hana...chain
ni hapa hapa duniani nafikiri unaelewa kitu mlichotolea jasho wote huwaje.
 
Thubutuuuu
sasa we njoo na magari yako untongoze huku ukipigizapigiza funguo za gari uone km utaambulia mke au abiria?

ujuee every sucess man there is yf behind

usishadadie usichojua kilipotokea.
 
sasa we njoo na magari yako untongoze huku ukipigizapigiza funguo za gari uone km utaambulia mke au abiria?

ujuee every sucess man there is yf behind

usishadadie usichojua kilipotokea.
Nani kakwambia anashida ya mke? mi nataka papuchi yako tu niipige nisepe
 
Nani kakwambia anashida ya mke? mi nataka papuchi yako tu niipige nisepe
ha ha ha baasi ujue wanaokushadadia na gari lako ni makahaba wa sinza ndio mnaoendana nao.

usijumuishe.
 
ha ha ha baasi ujue wanaokushadadia na gari lako ni makahaba wa sinza ndio mnaoendana nao.

usijumuishe.
Hujatongozwa na wenye magari ndio maana, una nyota ya kutongozwa na wauza supu tu
 
Back
Top Bottom