Wanawake na imani za kishirikina katika mapenzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na imani za kishirikina katika mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaka', May 29, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi kwa nini wanawake wengi hasa wa kiafrika wanaongoza kutumia ushirikina ili kurutubisha mapenzi.? Je ni kwamba hawajiamini wawapo katika mahusiano au ni kasumba waliyojijengea..? Maoni please.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni dhana tu,sio kweli kuwa wanajihusisha na uchawi,kama wapo ni wachache sana!
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Da. Wewe umejuaje kuwa ni washirikina. Maana haya mambo ni ya kusikia sikia zaidi. Na wanaume baadhi tunasikia wanatumia mapepo kupata ela. Kama ni kweli ni kwa sababu ushirikina upo afrika ndio maana unatumiwa. Huko kwengine duniani hawawezi kutumia kitu ambacho hawana.

     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Nyumbakubwa hakuna mahali hakuna ushirikina!
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,128
    Likes Received: 1,514
    Trophy Points: 280
    Sikujua kama ulaya na US upo

     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Tena huko ni balaa!!!!
     
  7. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,939
    Likes Received: 1,630
    Trophy Points: 280
    Wivu na kutokujiamini.
     
  8. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    naweza kubaliana na bab key kwamba ni wivu na ktojiamin. But hyo(ushirikina) ndo suluhu ya mambo?
     
  9. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    nyumbakubwa na eiyer, wanawake wanaonekana kuwa wateja wakubwa wa kalumanzilas, madai yao eti wanafanya hvo ili wasiachike.
     
  10. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,618
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 160
    Dunia ina pande kuu 2.
    1. Mungu wa kweli- Hapa hakuna ushirikina.
    2. Lucifer Hapa ndo kwao.

    Binadamu yeyote lazima aangukie sehemu mojawapo.

    Ukiona mwanamke/mwanaume anaamini ushirikina inamaana hamuamini Mungu wa Kweli na Mwanae wa pekee.
    Watu wengi wanaenda njia pana- hawamuamini Mungu.
    So wanawake/wanaume wapo wanaoabudu ushirikina kwa sababu zao, hasa kupata shortcut bila jasho.
    Mwenye mume hataki kutimiza wajibu ili ndoa iwe na amani, anataka ije by any means.
    Mfanya biashara anataka matokeo ya ghafla...
    Ndo dunia hii.............
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    sina mwanamke,hayo siyajui
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    Nafikiri wanaofanya hvyo huwa hawajiamini na nahisi wao wanakuwa hawajapenda kiukweli.
    Sijajua wanajisikia vipi wanapojua wanapendwa kutokana na madawa wanayofanya.
    Hivi dawa zozote si huwa zinaexpire?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 180
    hata hujasikia kwa watu?
     
  14. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,230
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    ni kuto jiamin mana hawajiamin katka mapenz yan katka mahusiano ya kimapenzi mana asilimia kubwa hawana himan ya kumwamini aliye mpenda na hyo ndo sababu ya wao kutumia ushirikina katka mahusiano. Lingine ni ushaur mbovu wanao shauriana wao kwa wao na hyo ndo sababu haswa kutumia ushirikina pia kwenye mahusiano
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Mchawi wewe mwenyewe
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 28,092
    Likes Received: 2,969
    Trophy Points: 280
    Heeee!
     
  17. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,506
    Likes Received: 2,604
    Trophy Points: 280
    Kwa asilimia kubwa wanamama wanaookoka huwa wanatoa ushuhuda kuwa walishakwenda kwa waganga na sababu kubwa ni kuassume control over men

    na katika hili,7/10 huwa wanakubali kuhangaika kwanza kupata yale wanayoyataka,matatizo yao ni,kukosa mtoto,kukosa mme,mme kutotulia,kuhisi hapendwi,kuhisi anadharaulika,kunyanyaswa na ndugu wa mme,na kutokujiamini,n.k,

    mwanzo huvumilia,baadae uanza safari za kwa babu na huko ikishindikana ndo uamua kwenda kwenye maombi ambapo mme naye huingizwa kwenye maombi na hatimaye kuokoka,mama upata peace na kusettle.kwa taharifa tu ni kwamba wanaume walio wengi hupelekwa kuokoka kupitia kwa wake zao

    mimi sina PhD hvyo msihoji sana ila haya ni kutoka kwenye uzoefu wa mitaani na makanisani
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ni kweli hata matangazo ya waganga,huwalenga sana wanawake!
     
  19. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hakunaga ushirikina hapa duniani. Ni imagination tu
     
  20. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Huwezi kujua ushirikina wa mtu mpaka na wewe uwe mshirikina tu
     
Loading...