Wanawake mnaovaa strap on acheni kutuharibia wake zetu

Hakuna namna inabidi tu kupambana
 
Aiseer[emoji119][emoji119][emoji119]
Hivi hayo makitu yana Raha gani kuliko dudu[emoji1745]

Mmh Bora siyajui na sitaki kuyajua
Ke waliiga kupitia hizo picha na video za X "pornographies" hatimaye wakaingiliwa na mapepo, so roho za kishetani ndizo zinawaendesha na ukute hutamani kutoka huko ila neema na rehema za Mungu bado hazijawafikia kabisa.

Sent from my CPH2387 using JamiiForums mobile app
 
Wamatumbi husiliba sijdah ili zionekane, wanaamini ni utambulisho fulani nyeti.
 
Haha hadi wewe mama mchungaji sijui mtumishi?
Walokole wa dijitali hamna baya 🥱
Kwamba ulokole/utumishi imefanyaje jmn?

Na ulokole wa digital ndo upi?
Au unafikiri waliopata Neema ya kuacha hayo mambo ni mabikira? Walidhapita huko wakajua madhara Kwa Neema ya Mungu wakaachana nayo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…