Wanawake mlioolewa njooni tujadili jambo

maimatha

Senior Member
Joined
Mar 2, 2013
Posts
129
Reaction score
162
Swali ulijijisikiaje ulipogunduaa mume wako anakusaliti kwa mara ya kwanza?

Je ulifanyaje ukasahau na mkaendelea na maisha na upendo ukabaki pale pale?

Ilikuchukua muda gani kuizoea hiyo hali na kurudi kawaida?

Naombeni kuwasilisha mada mezani.


​
 
Sijui kwann sijaelewa
 
Swali ulijijisikiaje ulipogunduaa mume wako anakusaliti kwa mara ya kwanza??
Je ulifanyaje ukasahau na mkaendelea na maisha na upendo ukabaki pale pale?
Ilikuchukua muda gani kuizoea hiyo hali na kurudi kawaida?
Naomben kuwasilisha mada mezan
Mkuu, pole kwa hilo tukio🙄
 
Haya mambo hutakiwi ht kuyatia kichwan...jiweke 50/50 ...kwamba anaweza..lkn pia hawezi.

Sasa wewe jiaminishe mume wangu hachepuki na hatochepuka..siku likikuta jambo unaumia.

Ila ukijiweka katikati...ht stress hupati.. ilimradi nyumban anahudumia vzr....hakutesi...we usiwaze.


Sasa km ndo umegundua kakucheat...hakikisha anajua kwamba umejua ana cheat..kisha endelea na life yako na watoto wako...humo humo ndn.
Hamna kuondoka wala nn.

We jifanye mjinga siku moja muulize mama yako je baba hajawahi kukucheat..usikie majibu yake.

Wanaume hawa waache hivi hivi ukifatilia utaumia mama ..life is short
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…