wanawake kwanini mko hivo?

wanawake kwanini mko hivo?

jogijo

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2019
Posts
262
Reaction score
509
hivi kwanini mnakuaga na kisirani katka mambo yasiyo na maana?
hivi ukiniambia unanipenda na nipo mazingira tata nikashindwa kujibu nakupenda pia kwann unune siku nzima? kwani hamjuagi kama mnapendwa wakuu.
kuna mazingira hasa ya ofisini huwez kuropoka ropoka tu, tupen break basi.
 
Kwa nini usimuandikie hata message kwamba unampenda, matatizo mengine ni utoto.
ukiandika msg unaambiwa ulishindwa nini kuongea? kulikua na nani karibu?
 
kwani kujibu tu nakupenda pia hata kama unaongea mazingira ya kazini kuna shida gani... hata kumuwahi tu nami pia bila kusema lote unashindwa
ishi na mtu anavotaka ilimradi huo utaratibu haukupi shida sanaa ama kukudhalilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
ukiandika msg unaambiwa ulishindwa nini kuongea? kulikua na nani karibu?
Kaa nae zungumza nae mwambie wivu unatakiwa ila ukizidi ni kero, kama hakuamini kuna haja gani ya kuwa nawe.
 
1: Unamuogopa nani kwani?!!!

2: Kama uliweza kupokea au kumpigia simu, means upo kwenye right place ya kuongea....sasa hiyo ya kutokumjibu mwenzio kwamba "NAKUPENDA PIA MKE WANGU" inatoka wapi?!!

3: Jaribu kuvaa viatu vya mkeo, chukulia wewe ndio upo nyumbani....unampigia simu mumeo, unamwambia "BABA NANI, NAKUPENDA" then ujibiwi au unajibiwa "SAWA" or "ASANTE' vipi ungekuwaje?!!

Note:
Unapoitwa mume, jua tayari wewe ni mkurugenzi mkuu wa taasisi yako (familia)....hivyo AKILI yako inabidi iwe next generation 5G, ili mambo yaendelee. Maandiko yenyewe ya dini yamesisitiza hili......

SIPO HAPA KUTETEA UPANDE WA JINSIA YENZETU....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hivi kwanini mnakuaga na kisirani katka mambo yasiyo na maana?
hivi ukiniambia unanipenda na nipo mazingira tata nikashindwa kujibu nakupenda pia kwann unune siku nzima? kwani hamjuagi kama mnapendwa wakuu.
kuna mazingira hasa ya ofisini huwez kuropoka ropoka tu, tupen break basi.
Mkuu mimi nimekuelewa.
 
ukiandika msg unaambiwa ulishindwa nini kuongea? kulikua na nani karibu?
Acha kupenda Watto mkuu alafu usijipendekeze kwa mtu aliyetaka kununa mwenyewe uliza kwañn umenuna akishindwa kukujibu endelea na mambo yako atajirudi mwenyewe penda kwa kiasi wala hutajutia akikutenda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mambo ni nature mkuu kati ya wanawake 10, 8 kati yao tabia hizi wanazo kununa kwa kitu kidogo,kuchelewa kutoka ndani hata kama uliwahi saa mbili kabla kuanza kujiandaa kwa ajili ya safari yoyote ile iwe ya kanisani, outing na sehemu zingine za hivyo,wivu kwa mume hata kama humpendi ila kuna hali flani hivi mtu iko ndani ya moyo sijui tu kwa nini,kutumia hela in emergence case halafu baadae unakuja kumwambia mwenzio kuwa nirudishie hela yangu niliitumia kwa ajili ya kitu hiki na kile cha ndani
Wanaume pia wana mambo yao kati ya 10,8 kati yao wanazo kuchelewa kurudi nyumbani hata kama hakuna sababu ya msingi iliyomchelewesha,kuchepuka(hii kitu iko damuni kwa wanaume wengi na janga la karibu wanaume wote hata awe mcha Mungu vipi lazima ana viashiria flani hivi vya uchepukaji na mambo mengine
 
hivi kwanini mnakuaga na kisirani katka mambo yasiyo na maana?
hivi ukiniambia unanipenda na nipo mazingira tata nikashindwa kujibu nakupenda pia kwann unune siku nzima? kwani hamjuagi kama mnapendwa wakuu.
kuna mazingira hasa ya ofisini huwez kuropoka ropoka tu, tupen break basi.
Huyo mwanamke anataka umtongoze upya.
 
Back
Top Bottom