Wanawake kuolewa sio bahati ila ni lazima muolewe

Wanawake kuolewa sio bahati ila ni lazima muolewe

The Businessman

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Posts
7,396
Reaction score
9,264
Asalaam,

Nimekuwa nikisikia wanawake wengi wanasema kuolewa ni bahati tu, naomba nitofautiane na nyie kuolewa sio bahati ni lazima uolewe ila kutokana na matendo yenu ndio mnasema ni bahati.

Umeshapita umri wa miaka 24 kila mwanaume atakayekutongoza na kusema anataka kukuoa unasema hauko tayari kuolewa au bado hujampata unayemtaka wewe. Kila anayekutongoza unamkataa tayari hapa kuolewa sio bahati ila hujataka wewe kuolewa.

Ila majuto yanaanza pale namba ya hatari yaani umefikisha miaka 30 na ndio unaanza eti kusali eti upate Mungu akupe mume na wakati walikuja ukawakataa. Tuache Mungu ashughulike na mengine na sio kukutafutia wewe mume na wakati aliwaleta ukawakataa.

Kama unataka mume mwenye vigezo vyako utatafuta mpaka unazeeka.

UKIITWA ITIKA.
 
Bibi yangu aliwahi kumwambia Binamu yangu olewa "mwanamke Hana vigezo vigezo vya mwanamke viko kwa mwanaume alienfuata.


Sasa Binamu yangu yupo na ndoa yake akiifurahia.
 
Asalaam,

Nimekuwa nikisikia wanawake wengi wanasema Kuolewa ni bahati tu, naomba nitofautiane na nyie kuolewa sio bahati ni lazima uolewe ila kutokana na matendo yenu ndio mnasema ni bahati. Umeshapita umri wa miaka 24 kila mwanaume atakayekutongoza na kusema anataka kukuoa unasema hauko tayali kuolewa au bado hujampata unayemtaka wewe. Kila anayekutongoza unamkataa tayali hapa kuolewa sio bahati ila hujataka wewe kuolewa. Ila majuto yanaanza pale namba ya hatari yaani umefikisha miaka 30 na ndio unaanza eti kusali eti upate Mungu akupe mume na wakati walikuja ukawakataa. Tuache Mungu ashughulike na mengine na Sio kukutafutia wewe mume na wakati aliwaleta ukawakataa.

Kama unataka mume mwenye vigezo vyako utatafuta mpaka unazeeka.

UKIITWA ITIKA.
Kwahiyo mtu aolewe na mtu hata kama hampendi kwasababu tu amefikisha miaka 24??
 
Pole yao sana... mpaka atokee anayempenda... kila mwanaume hajampenda bado...
 
Asalaam,

Nimekuwa nikisikia wanawake wengi wanasema Kuolewa ni bahati tu, naomba nitofautiane na nyie kuolewa sio bahati ni lazima uolewe ila kutokana na matendo yenu ndio mnasema ni bahati. Umeshapita umri wa miaka 24 kila mwanaume atakayekutongoza na kusema anataka kukuoa unasema hauko tayali kuolewa au bado hujampata unayemtaka wewe. Kila anayekutongoza unamkataa tayali hapa kuolewa sio bahati ila hujataka wewe kuolewa. Ila majuto yanaanza pale namba ya hatari yaani umefikisha miaka 30 na ndio unaanza eti kusali eti upate Mungu akupe mume na wakati walikuja ukawakataa. Tuache Mungu ashughulike na mengine na Sio kukutafutia wewe mume na wakati aliwaleta ukawakataa.

Kama unataka mume mwenye vigezo vyako utatafuta mpaka unazeeka.

UKIITWA ITIKA.
Wanaume WA kibongo wachafu mwanzo mwisho, tena wezi, full magogo, kujituma zero, kulalamika asubuhi mpaka usiku yeye Tu, hatak ndugu kwa nyumba, muoga wa maisha kila kukicha, hovyoooooooo, mxxxxiiiiue, bora kulamba koni za kidachi aiseee, lakini sio gogo la bongo
 
KUOLEWA SIO LAZIMA.
KILA MTU NA MIPANGO YAKE NA PRIORITY ZAKE.

Huwez kushindana na mabadiliko.
(Haya zungusha mikonooo zungusha zungushaaa[emoji134] [emoji86] )
 
Tatizo wanataka waolewe na mtu mwenye pesa nyiiingi na magari au gari,wakati mtu anaweza kuwa na maisha ya kawaida na mkatengeneza maisha pamoja.
 
Back
Top Bottom