Wanawake: Kosoa kwa hekima

Wanawake: Kosoa kwa hekima

‘’Wanaume wenzako wanajenga, wewe kila siku ahadi tu"
''Wenzetu wanajenga,sisi kila siku ahadi tu''....Hii ndio kauli ya anayetaka kuwa sehemu shiriki ya maendeleo.
 
Inategemea umemshauri Mara ngapi, wanaume wengine vilaza haoni umuhimu wa kujenga, akiwa kwenye Nyumba za kupanga yeye kashafika.
 
Habari wanaJF
Hii itawasaidia sana wanawake ambao wapo tayari kwenye ndoa na mahusiano ya kawaida ambapo kuna mahala wanawake wanajisahau na kuwatamkia wanaume wao maneno yasiyo na hekima, kwa mfano utamsikia mwanamke anamwambia mwanaume wake kuwa ‘’Wanaume wenzako wanajenga, wewe kila siku ahadi tu" [emoji16][emoji16]. Kauli kama hii ni kosa na kasoro kubwa.

Ukiachilia mbali kwamba hiyo ni lawama, lakini kauli kama hiyo inajenga hisia kwa mwenzako kuwa mwanamke huyu kumbe anapenda kuwa na wanaume kama hao hivyo wanaume wengi hawapendi kushauriwa bila hekima na kudhani kuwa wanawake hao wanaodhani wanaume wao siyo wa maana hivyo mwanamke ukitumia maneno yasiyo na hekima huwezi kuwa sumaku kwa mwanamume wako bali mwibaa mchungu[emoji17]

MKUU

WEKA PICHA FASTA NAKUSHAURI.
 
halafu unakuta mabingwa wa kuongea maneno hayo ni wanawake wapo wapo tu. Kama unataka mumeo ajenge kwanini msishirikiane naye kama uwezo unao.
 
Back
Top Bottom