Joseverest
JF-Expert Member
- Sep 25, 2013
- 53,330
- 72,613
Sitaki tena kuumia moyo,...nilikutambulisha kwa Wazazi,nikakuweka wazi kwa papalazi.Kumbe siyo demu naishi na jambazi,..mbele kumeziba nyuma kuko wazi daah,..sipendi tena kuumia roho,sipendi tena mifupa mimi kibogoyo nataka vile vitu laini no Money no honey nimebaini,...mwingine aendelee...
sitaki tena unione poyoyo
mi sitaki hilo penzi la kichoyo
Mi sitaki mifupa mi kibogoyo
Nataka vile vitu laini,, NO MONEY NO HONEY
Nimebaini (bhwaa)...kwa nini niumie
Kila siku wakati penzi lako haliendi bila ya CHAPAA (Paaaaah paah)..